• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các anh , chị trong CLB chó kéo xe ơi cho em hỏi gấp 1 chuyện !

cún này em đến xem thấy béo tròn lắm . ^^ lúc người ta cho nó ăn . con husky vào an cùng bị nó cắn ghê lắm. em thấy nó dữ lắm

Saggi & Saphira

Khuyên bạn 1 câu chân tình là nghĩ thật kỹ trước khi mua nhé, vì thực sự chó TQ đẹp đấy, nhưng để mà nuôi thì không hề dễ tí nào, nhất là mang về VN hết ốm bệnh này lại đến bệnh kia, mình mua 2 em ALas, 1 đực 1 cái, thì em cái về VN bị phổi, mà còn bé nên sức đề kháng kém không qua khỏi được, còn em đực lớn hơn, cũng qua 1 đợt phổi, chữa khỏi xong, đến giờ thay đổi thời tiết cái là lại ho ngay. Nói chung là nuôi chó TQ vất vả lắm, bạn nên chọn 1 em sinh tại VN đi. Thực ra chó đẻ tại VN, nếu bạn chăm sóc tốt, thì so với chó TQ đc 10, chó mình được 9.5 . ^^