• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các ACE nuôi PQ vào giúp em với

Tình hình là nhà em mới tậu thêm 1 con Phú Quốc mới 2 tháng tuổi,thằng nhỏ đó mới về lúc tối mà nghịch lắm ạ.có điều em thấy hơi lạ là mặt nó hơi nhăn :D giống như bull ấy mặc dù papa và mama nó là thuần chủng (tậu ở nhà người quen).ảnh thì có thể em chưa up kịp,sẽ có trong vòng ngày mai thôi và các ACE mong hãy giúp đỡ.em cảm ơn trc' ạ :)

nguyenducminh63

Active Member
Sớm Up ảnh để mọi người cùng " Chém " bạn nhé. Chúc cún khoẻ, chủ cún tươi trẻ :d

khuyen_mo

Active Member
Em nó có đến 80% dòng máu Xoáy Thái,còn 20% kia thì không biết???Bạn cố gắng up ảnh bố mẹ cún nên thì biết rõ ngay nhé!

cuongcong

Member
công nhận là em này có dòng máu xoáy thái. Nhưng tôi thích màu và lông của em này.

nguyenducminh63

Active Member
Em nó có đến 80% dòng máu Xoáy Thái,còn 20% kia thì không biết???Bạn cố gắng up ảnh bố mẹ cún nên thì biết rõ ngay nhé!
Nhất trí là có dính dáng đến ThôngLao và Kia tí sắc rồi, hehehe.

hic hôm nọ em mang cháu nó đi buổi off Vpet ở Hải Phòng,nghe chú Đại nói thì cháu nó lai giữa xoáy thái và Phú Quốc ạ :D

mr.tuan93

Member
mình nghĩ nó nó xoáy thái vì phú quốc bình thường thấy lông dài hơn kia :) :-bd

phamhiep

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
1em Phu Thai(bo Thai,me Phu),phai ko e?hj may e hong Vietkey,mod thong cam nhe.

lsmepq

Member
đặt tên cho nó chưa bác? chưa thì em đặt giúp cho nhé, Thạc xỉn được không? hehe

1em Phu Thai(bo Thai,me Phu),phai ko e?hj may e hong Vietkey,mod thong cam nhe.
hehe em nghĩ Phú Xoáy thì chuẩn hơn.nghe còn hay hơn nữa :-bd

đặt tên cho nó chưa bác? chưa thì em đặt giúp cho nhé, Thạc xỉn được không? hehe
hehe cảm ơn bác,cái tên nghe độc lắm.cháu nó là Phú Xoáy,:-bd cái tên có vẻ hợp đấy