• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

byn nhà em

kimvy

byn nhà em gần 3 tháng cân được 8kg. Nhưng không sao từ từ byn sẽ lớn còn về vóc dáng nhờ các bác và các anh em trên diễn đàn xem góp ý dùm em. Chúc các bác và anh em thành công tốt đẹp trong cuộc sống.

Ms Linh

Member
đẹp đẹp đẹp!! mình thấy trên diễn đàn em nào cũng đẹp!! Chẳng có em nào xấu, chỉ có những ng chủ muốn tìm điểm xấu của em!! :p :D

Anh Công ơi!Em này có phải là xuất xứ từ trại chó của anh Long Đà Lạt không,anh chăm mát tay đó em này đẹp lắm.Khi nào có dịp em và anh Bảo sang anh chơi và xem chó ,hehe.

kimvy

Chào Hải Ouang. Đúng vậy em byn do anh Long tặng anh chị nay được bây lớn rồi đấy. Chúc em sớm tìm được 1 chú GSD như em muốn. Chúc em và mẹ được nhiều sức khoẻ, mến chào em.

Gửi anh chị

Em đã mua được 1 em GSD cái trước buổi OFFLINE vì bận công chuyện nên em không mang nó theo,GSD cái của em được 3 tháng tuổi rồi em mới chích ngừa cho nó lần 2,nó quậy dữ lắm chuồng bằng sắt mà nó phá muốn banh luôn,mai mốt nó lớn xin "kết duyên" với em Byn của anh chị nhé,xem hình bấm vào trang này http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=37026
Chúc anh chị vui vẻ và đàn cún ngày một đẹp hơn.

thuongvu

Member
Chào anh Công và chị Thủy cho em gởi lời thăm gia đình anh chị, em byn này đẹp đấy cố gắng chăm sóc cho tốt nhé nhớ thường xuyên cho em nó tắm nắng và vận động nhé. Giai đoạn này anh chị nhớ cho ăn khẩu phần cân đối, không để cơ thể chó quá mập. Chúc anh chị dồi dào sức khỏe, gia đình hạnh phúc luôn luôn có niềm vui mới. Thân chào

Thân chào anh chị

Lâu rồi anh em mình không liên lạc với nhau có dịp nào AC qua cần thơ ghé em chơi. dạo này mấy em GSD nhà anh chắc đẹp lắm phải kg anh.anh gửi hình lên diễn đàn GSD để ACE cùng chiên ngưỡng nghe anh. Em có mở Bots riêng ở phần dành cho nhà tài trợ của GSD anh vào đó xem một số hình ảnh GSD nhà em giới thiệu.

boxich90

Member
đẹp đẹp đẹp!! mình thấy trên diễn đàn em nào cũng đẹp!! Chẳng có em nào xấu, chỉ có những ng chủ muốn tìm điểm xấu của em!! :p :D
Đồng ý với ý kiến của Ms Linh;),chẳng có con chó nào xấu cả,chỉ có những người chủ luôn tìm những điểm xấu của cún thôi. Cún nhà bạn đẹp lắm,mới bé mà đã có dáng rồi đấy. Bạn cố gắng chăm sóc cún cho tốt nhé.Nhìn cún của bạn mình lại nhớ tới Bopbi nhà mình trước nuôi. Nhìn rất giống cún của bạn.Bạn xem cho vui nhé.Thân!:love struck::love struck:http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=12358

kimvy

byn nhà em gần 3 tháng cân được 8kg. Nhưng không sao từ từ byn sẽ lớn còn về vóc dáng nhờ các bác và các anh em trên diễn đàn xem góp ý dùm em. Chúc các bác và anh em thành công tốt đẹp trong cuộc sống.

lythanhngon

Chào anh Công chị Thủy !!
tôi là Ngôn ở Mang Thít . hôm rồi có ghé trại của Anh Chị để xem mấy em GSD nhưng ko có Anh nên ko vào đc.
Em Byn dạo này chắc đẹp trai lắm hả Anh ! Anh up hình lên cho tụi em ngía với