• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Buly nhà mình cắn lốp

HieuSnoop

Member
đây là lốp xe số hay xe đạp hả a, nếu bh e cho tập cắn như a mà lắc mạnh quá sợ sái quai hàm chó k ạ:-/

Zenka đợt này anh cho ăn uống tốt cả tập có khác em thấy mình dày và cơ bắp hơn hẳn anh ạ.

hoanghai82

Member
đây là lốp xe số hay xe đạp hả a, nếu bh e cho tập cắn như a mà lắc mạnh quá sợ sái quai hàm chó k ạ:-/
snoop nhà em cho tập cắn được rồi đấy em,lốp xe số đấy e,cắt tanh đi cho đỡ cứng.tai nó lành chưa em,cn này cho nó ra công viên chơi nhé em!

Manh Cuong

Member
Anh Hải có quả quần đùi lý tưởng quá ...........................RẤT MEN LỲ =))=))=))=))=))=))=)) !!!

Nltt6

Member
Nhìn cái lốp có khi còn to hơn chân của 2 bác đứng cạnh ý nhỉ

HieuSnoop

Member
e cũng cho Snoop nhà e tập cắn a ạ,nhưng mà e ko cho cắn lốp mà e cho cắn áo phao,e có ng` làm hình nhân thế mạng chuyên quấn áo phao ở tay rồi cho Snoop đuổi cắn a ạ,e luyện cho nó rượt mồi + đớp luôn=))

hoanghai82

Member
thế cn mang nó ra cv biểu diễn cho ae xem e nhé! thế là buổi off lại có thêm tiết mục mới!mà snoop đã trông được nhà và bảo vệ chủ chưa e?

thế cn mang nó ra cv biểu diễn cho ae xem e nhé! thế là buổi off lại có thêm tiết mục mới!mà snoop đã trông được nhà và bảo vệ chủ chưa e?
a ơi sợ hôm này bão ko anh em đang sợ quá..........................
Cho LEO mặc áo mưa đi off anh lâm !!! ............. hehe
Chiến hết anh em ơi,đi thôi. Nếu mưa bão thì e sẽ ko mang chó đi nhưng người thì vẫn off đều ;;);;)>:/>:/

PS: Zenka cho tập mấy bữa là cơ bắp ngay anh ah. Ahhh để xem hôm nào e xúc trộm mấy quả tạ về cho các cháu nó tập kéo *-:)*-:)

Manh Cuong

Member
Chiến hết anh em ơi,đi thôi. Nếu mưa bão thì e sẽ ko mang chó đi nhưng người thì vẫn off đều ;;);;)>:/>:/

PS: Zenka cho tập mấy bữa là cơ bắp ngay anh ah. Ahhh để xem hôm nào e xúc trộm mấy quả tạ về cho các cháu nó tập kéo *-:)*-:)
Cho ZENKA tập KINH KIM CANG đê hehe.........................................!

HieuSnoop

Member
Snoop nhà e mới chỉ học cắn chưa học trông nhà vs bảo vệ chủ a ạ tầm 1,2 tháng nữa e thuê người về nhà dạy nó phần đó vì cái đó ở trại ko đc học mà phải về nhà học cơ:D

jenny_Q

Vietpet sponsor
bác tùng ơi em nhìn chưa chuyên nghiệp lắm he he bác phải cheo cai lốp lên cây chứ ai lai cầm như thế