• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

BULLY xịn ở Hải Phòng

cocker.fan

Active Member
Đây là hình ảnh em PIT lai BULLY của mình, anh chị em cứ chặt chém thoải mái xem em nó có đẹp bằng BULLY xin của HP không ạ, cảm ơn anh em đã chặt chém nhiệt tình trước,em nó tên là " C " đọc theo tiếng anh nhé :blusshing: :blusshing:

kidzwalk

Member
Đẹp đấy, con này cơ bắp thật...
Cho thêm tý thông tin về bố mẹ hoặc xuất xứ đi bạn

gàsiêunhân

Active Member
Ông ẻm kiếm con bully cái cho nhảy rồi lọc con ra rồi lại cho nhảy với bully, nhảy lại mấy đời là ra toàn bully xịn ngay, thử xem pit nhảy bully có đẹp bằng STF nhảy bully không? Hí hí hí :-":-":-"

Boy Hai Phong86

Active Member
Đây là hình ảnh em PIT lai BULLY của mình, anh chị em cứ chặt chém thoải mái xem em nó có đẹp bằng BULLY xin của HP không ạ, cảm ơn anh em đã chặt chém nhiệt tình trước,em nó tên là " C " đọc theo tiếng anh nhé :blusshing: :blusshing:

Cũng ấn tượng đây em nhỉ, không có con nào cùng hạng cân cho chọi tí nhỉ?

cocker.fan

Active Member
Đẹp đấy, con này cơ bắp thật...
Cho thêm tý thông tin về bố mẹ hoặc xuất xứ đi bạn
Em nó mang về từ trại bên TQ anh ạ.(do anh Diamond mang về) Pitbull X Bully chính hiệu đấy :)) :))
Ông ẻm kiếm con bully cái cho nhảy rồi lọc con ra rồi lại cho nhảy với bully, nhảy lại mấy đời là ra toàn bully xịn ngay, thử xem pit nhảy bully có đẹp bằng STF nhảy bully không? Hí hí hí :-":-":-"
:blusshing: em cũng chưa kiêm được con nào để cho nhảy anh ạ,hay a làm 1 con cái đi,anh em mình cùng nhân giống :-" :-" hê hê
Con này cùng hạng cân vs con Phú cùng đàn con Pis đấy anh ạ,hôm nọ dí thử 2 con tí rồi.Lúc ấy a mải ngồi ăn ổi uống nước,hehe.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Em này nhìn càng ngày càng yêu, chú chăm khá đấy cái nồi cơm điện càng ngày càng to ghê :D:D

cocker.fan

Active Member
Em này nhìn càng ngày càng yêu, chú chăm khá đấy cái nồi cơm điện càng ngày càng to ghê :D:D
Em định biến nó thành Bully trong 1 thời gian rồi khi nào nhà xây xong,em cho tập để về vs dáng Pit anh ạ :)) :))

_DIAMOND_1984

Con này thì nhìn đúng Bully luôn,đầu thủ to, mõm to ngắn, lùn thì lùn rồi chân tay to tý nữa thì đảm bảo ngon luôn ....kakkakaka

trangphuong

Active Member

Với khung đầu như này thì bully 0313 còn phải ngước nhìn, trứ nói gì sản phẩm của stf & bully hả em.
Ngày xưa thấy họ khoa cũng chơi dòng stf nhẩy với bully hay sao ấy nhể? Sản phẩm ra lò thân thủ stf, đầu thủ pitbull, cũng mang quân thảo phạt nhưng không thấy làm lên cơ đồ gì lên ngửa lặt lên trời giữa đất hà thành mà than, trời không giúp ta mà giúp Site...
Ngay lúc đó ức quá mồm miệng đắng ngắt như tu nước muối đặc, biết tình thế bất lợi cho mình lên chiến công không thành, thắng lợi ở đâu? Chả nhẽ tài mình thua mấy kẻ kia, chả nhẽ mình không đúng còn thiên hạ nói đúng, biết người biết mình mới trăm trận trăm thắng...Than ngắn thở dài vô tình đôi chân thì cứ nhằm hướng đông mà đi chả mấy mà về đến...:D...
@ Chết thật mình mải coi tam quốc mấy hôm nay lên viết cứ như 3 quốc..ka...ka...các bác đọc thấy nhức mắt, khó hiểu nhấn cho em phát thanks nhé...đọc mà hiểu rồi thì cũng đạp cho em phát thanks...=))...

cocker.fan

Active Member
Anh Trang Phương viết 3 Quốc hay quá đấy :)) Lại có 1 LA QUÁN PHƯƠNG xuất hiện trên VP rồi.ANh thấy em Bully này thế nào ạ???Cắt tai đi thì còn ngon nữa :love struck::love struck::love struck:

_DIAMOND_1984

Với khung đầu như này thì bully 0313 còn phải ngước nhìn, trứ nói gì sản phẩm của stf & bully hả em.
Ngày xưa thấy họ khoa cũng chơi dòng stf nhẩy với bully hay sao ấy nhể? Sản phẩm ra lò thân thủ stf, đầu thủ pitbull, cũng mang quân thảo phạt nhưng không thấy làm lên cơ đồ gì lên ngửa lặt lên trời giữa đất hà thành mà than, trời không giúp ta mà giúp Site...
Ngay lúc đó ức quá mồm miệng đắng ngắt như tu nước muối đặc, biết tình thế bất lợi cho mình lên chiến công không thành, thắng lợi ở đâu? Chả nhẽ tài mình thua mấy kẻ kia, chả nhẽ mình không đúng còn thiên hạ nói đúng, biết người biết mình mới trăm trận trăm thắng...Than ngắn thở dài vô tình đôi chân thì cứ nhằm hướng đông mà đi chả mấy mà về đến...:D...
@ Chết thật mình mải coi tam quốc mấy hôm nay lên viết cứ như 3 quốc..ka...ka...các bác đọc thấy nhức mắt, khó hiểu nhấn cho em phát thanks nhé...đọc mà hiểu rồi thì cũng đạp cho em phát thanks...=))...
Không hay vì quá hay................quả Tam Quốc của anh hay thật :)):))

cocker.fan

Active Member
Cảm ơn anh Tùng đã chỉ đường vẽ lối gây dựng cho em với anh Tiến bully làm rạng danh cho Bully ở HP, con cùi bắp lai của em ai cũng khen nó hay mới đểu :D

_DIAMOND_1984

Cảm ơn anh Tùng đã chỉ đường vẽ lối gây dựng cho em với anh Tiến bully làm rạng danh cho Bully ở HP, con cùi bắp lai của em ai cũng khen nó hay mới đểu :D
Chú có thích làm Breeder không ??? Tiến Bully đang có con cái Bully trưởng thành màu Blue bảo kỷ niệm cho anh mà anh không nhận, chú thích thì bảo Tiến chuyển cho mà nhân giống nuôi chơi , em ấy nhìn CaCao mặt như PIT được cái lông Blue nhìn xa xa cũng giống Bully :D:D

cocker.fan

Active Member
Chú có thích làm Breeder không ??? Tiến Bully đang có con cái Bully trưởng thành màu Blue bảo kỷ niệm cho anh mà anh không nhận, chú thích thì bảo Tiến chuyển cho mà nhân giống nuôi chơi , em ấy nhìn CaCao mặt như PIT được cái lông Blue nhìn xa xa cũng giống Bully :D:D
:)) Luôn đi anh ơi,em cũng đang muốn thử nhân giống ra bully xịn nó như nào,máu quá :)) :))

_DIAMOND_1984

:)) Luôn đi anh ơi,em cũng đang muốn thử nhân giống ra bully xịn nó như nào,máu quá :)) :))
Gì chứ đơn giản, thế nhân giống ra hàng đẹp thì kỷ niệm cho anh 1 em nhé hay lại quy ra OBAMA đấy ???? :p:p

golden-sr

Member
Em này đầu thủ đã quá :D Bác có kiểu nào chụp ngang người nữa không cho em chiêm ngưỡng với. Bác chịu khó tập cho chân to,cơ bắp hơn nữa thì còn gì bằng :D

cocker.fan

Active Member
Em này đầu thủ đã quá :D Bác có kiểu nào chụp ngang người nữa không cho em chiêm ngưỡng với. Bác chịu khó tập cho chân to,cơ bắp hơn nữa thì còn gì bằng :D
Để mai em chụp bác ạ,hihi.Con này nó chả chịu đứng yên cho chụp gì cả

Bully_Crazy91

Ấn tượng thật đó em à.trông nó hầm hố quá.em xem tính đi cắt tai cho em nó đi là thành bully xịn ngay

gàsiêunhân

Active Member
Quả tam quốc này hết ý anh ơi!
Con này cu em tùng cứ để đấy, đừng cho đánh đấm làm gì em à, chó mình khủng mà, không cần đánh cũng biết là thắng, đánh phải con vớ vẩn hỏng chó mình ra
Thấy em nói đúng không các tiền bối ơi ;));));))