• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bully nhà Lambeckham

my_lucky

Active Member
buồn chán.....

Ông bạn tôi ơi :D Gần tết anh em HP có việc lên HN sắm sửa 1 số thứ cho Vietpet HP đấy, ông xem kết nối anh em làm 1 game anh em giao lưu vui vẻ là chính, Tết nhất đến nơi rồi mà lâu lắm rồi chưa được xem 1 Game nào thấy ra hồn cả, nếu ông bạn kết nối hộ tôi được thì hay quá giao lưu 1 trận cho anh em thuởng thức là chính ông ạh, phuơng trâm rõ ràng là giao lưu vui vẻ tránh cay cú để gây mất hòa khí , tất cả đểu không dính líu đến POLIME ông nhé, chơi như thế cho thoải mái , có gì ông alo sớm cho tôi đê tôi còn thu xếp với anh em và chủ chó dưới này , tết nhất đến nơi rồi...hhihihi( Ghi chú rõ ràng là hạng cân 25 đến 27 nhé , con của anh xoaykiem hoặc con của ông là bằng trạng đấy ):-bd
Lâu lâu bận việc gia đình cũng chẳng có thời gian ngó ngàng đến cún.Giờ ổn ổn rồi mới thấy lại thèm.Gần tết rồi, Tuấn Anh liên lạc thử với anh Phước xem thế nào, hoặc con của ông cũng được.Cho chúng nó giao lưu tý cho anh em có khí thế, giao lưu đoàn kết.Chớ có dính đến tiền nong vào đây không lại mát đoàn kết, có gì nháy máy cho tôi xem với nhé.Thân!;)

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Lâu lâu bận việc gia đình cũng chẳng có thời gian ngó ngàng đến cún.Giờ ổn ổn rồi mới thấy lại thèm.Gần tết rồi, Tuấn Anh liên lạc thử với anh Phước xem thế nào, hoặc con của ông cũng được.Cho chúng nó giao lưu tý cho anh em có khí thế, giao lưu đoàn kết.Chớ có dính đến tiền nong vào đây không lại mát đoàn kết, có gì nháy máy cho tôi xem với nhé.Thân!;)
Nhất trí ủng hộ luôn với quan điểm của anh, đánh giao lưu gần tết rồi đánh cống hiến cho anh em xem cho suớng rồi ăn Tết các bác ạh :D:D Có gì Tuấn Anh thông báo cho mình sớm nhé, giao lưu vui vẻ là chính thôi nên không phải ngại ông ah :-bd

lambeckham

Active Member
Nhất trí ủng hộ luôn với quan điểm của anh, đánh giao lưu gần tết rồi đánh cống hiến cho anh em xem cho suớng rồi ăn Tết các bác ạh :D:D Có gì Tuấn Anh thông báo cho mình sớm nhé, giao lưu vui vẻ là chính thôi nên không phải ngại ông ah :-bd
tôi thì khoái nhất vụ tất nhậu hahahahaha

P.I.T

Member
cho anh khoe may cai anh moi voi he he

ma em to chuc vu giao luu di cho khong khi o hn nong len

anh_8xlx

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
bác lâm mà đi đập phá nhớ alo em nha . bon em dạo này vẫn ổn bully nhà em được 22kg còi quá bác àh .trua hôm nào bác ở gia lâm em qua

bác ơi em nó bị sao ở lưng vậy

bác lâm àh bon em vẫn bt bác àh. bully nhà em gầy quá giờ mới được 22kg trua hôm nào bác ở gia lâm em qua chơi

1thoidenho

Member
ông này biết cả tên cúng cơm của tui là CU hóa ra toàn anh em rồi khai thật đi ai đấy........biết tên ở nhà của mình là hơi bị thân đấy hihihihhi

mình chưa đc gặp bạn mà nhưng trẻ con phố bạn chơi nhiều lắm hỏi a Lâm chúng nó đứa nào chả biết :p đc cái mình cũng hợp mấy nhóc đấy vì cùng chung nhiều sở thích giống nhau :p trong đó có các chú Dog yêu quý :)

lambeckham

Active Member
mình chưa đc gặp bạn mà nhưng trẻ con phố bạn chơi nhiều lắm hỏi a Lâm chúng nó đứa nào chả biết :p đc cái mình cũng hợp mấy nhóc đấy vì cùng chung nhiều sở thích giống nhau :p trong đó có các chú Dog yêu quý :)
ok hôm nào qua phố thì alo cho mình ae ra ngồi chém gió tí hihihihi

lambeckham

Active Member
bác lâm mà đi đập phá nhớ alo em nha . bon em dạo này vẫn ổn bully nhà em được 22kg còi quá bác àh .trua hôm nào bác ở gia lâm em qua

bác ơi em nó bị sao ở lưng vậy

bác lâm àh bon em vẫn bt bác àh. bully nhà em gầy quá giờ mới được 22kg trua hôm nào bác ở gia lâm em qua chơi
huy bảo ae chụp ảnh up lên đây đi cho vui cả hội bao nhiêu là cún mà không ai chịu up lên gì cả chán thế không biết......mai qua anh chơi không hay mai bảo cả hội qua anh đê

Boy Hai Phong86

Active Member
Đúng rồi đấy anh ạh thỉnh thoảng anh em hp va hn giao lưu văn nghệ tí cho thư giãn đầu óc chứ anh nhỉ:)

anh_8xlx

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
anh lâm thiết kế giờ giấc đi có gì bon em mang chó qua rồi mình làm bữa lẩu cho vui

lambeckham

Active Member
anh lâm thiết kế giờ giấc đi có gì bon em mang chó qua rồi mình làm bữa lẩu cho vui
ok em anh thì hôm nào cũng được mà em hỏi thái với hiệp đi đông đủ cho vui hôm đấy anh gọi mấy ông anh chơi pit nữa là đông vui đấy hihihii tha hồ mà chém với bão nhé hahahahaa anh được thể bốc phét

lambeckham

Active Member
nhưng mình chưa có pit cũng đc tham dự ah :)) bạn add YH mình nhé có gì pm yahoo chem gió :
Yh : da_vao_mom_em_198x
mang em xoáy đi vì mình chủ nhà mà cũng có xoáy nên các anh cũng đặc cách cho anh em ta thôi hahaha

jenny_Q

Vietpet sponsor
nhà bác lâm rộng lắm kể cả off của vietpet cũng ok luôn hi hi :):) hôm nào hay để cuối tuân nha bác lâm em nghĩ thế là ok