• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bully nhà Lambeckham

lambeckham

Active Member
Hôm nọ tên topic là "cao nhân" nên không dám vào vì em chỉ trên "tiểu nhân" một tí thôi, hôm nay topic đổi tên vào góp vui em chó cái được 3 tháng 6 ngày

công chúa ở nhà, lên xuống cầu thang toàn bế, sủa con mèo mà không dám phi xuống

Anh hưng xem con này cộng trừ nhân chia có được không anh
mình đề tên topic như vậy cho nó kêu đó mà hihihi vì ở hà nội có nhiều pit và bully đẹp nhưng không ai chịu viết bài hay chặt chém gì cả....mình cũng ngại quá viết topic như vậy vô hình chung mọi người lại nghĩ và ghét mình vì gọi là '' cao nhân'' nhưng cao nhân ở đây là mình đi tìm chứ không phải mình nhân mình là'' cao nhân''......bạn có đông ý với mình là HÀ NỘI mình nhiều pit và bully đệp không không kém bất cứ 1 nơi nào luôn nhờ hihihi

1thoidenho

Member
mình cũng mới chơi thôi mà bạn hihihi.....đ.c nhà mình ở 40 lương ngoc quyến còn mình nuôi mấy bé nhà mình ở tổ 17 ngoc thụy gia lâm. hôm nào rảnh mời bạn qua chơi
thảm nào nhìn e Vện quen quá ...mình hay qua đấy chới với mấy đứa em ở LNQ , hay hát ở nhà ông chú ở 17 cũng có e xoáy thái đó :D

lambeckham

Active Member
thảm nào nhìn e Vện quen quá ...mình hay qua đấy chới với mấy đứa em ở LNQ , hay hát ở nhà ông chú ở 17 cũng có e xoáy thái đó :D
hihihi ừ vâng đúng rồi chú ý tên ninh ạ... bây giờ anh có nuôi em nào không a

lambeckham

Active Member
Nhà mình trước đây cũng có 1 em như thế nè!

Tuy hơi cũ nhưng...........

Cũng ngộ ghê

:at wits end::at wits end::at wits end:
wuaay nhìn mấy bé nhà bác kinh thật bác atula ơi thế em nó đâu rồi ạ

1thoidenho

Member
hihihi ừ vâng đúng rồi chú ý tên ninh ạ... bây giờ anh có nuôi em nào không a

mình vừa đc tặng e xoáy thái nên nuôi tạm chiều có nó chạy với đi đá bóng cùng đỡ buồn, đang cố gắng đi làm kiếm $ thỏa mãn đam mê Pit bạn ạ :) có gì lúc nào gom đủ $ phải hỏi kinh nghiệm bạn chọn Pit :)

lambeckham

Active Member
mình vừa đc tặng e xoáy thái nên nuôi tạm chiều có nó chạy với đi đá bóng cùng đỡ buồn, đang cố gắng đi làm kiếm $ thỏa mãn đam mê Pit bạn ạ :) có gì lúc nào gom đủ $ phải hỏi kinh nghiệm bạn chọn Pit :)
em cũng có biết nhiều đâu anh nhưng may mắn gặp được mấy anh chơi pit thì anh em giờ thấy có duyên với nhau thì các anh cũng chỉ cho em thôi mà hihi

atula

Active Member
wuaay nhìn mấy bé nhà bác kinh thật bác atula ơi thế em nó đâu rồi ạ
NÓ bây giờ hơn 4 tuổi rồi lúc trước còn ít pít anh thấy nó dữ quá đem cho bây giờ biết dòng này mới thấy tiếc

lambeckham

Active Member
NÓ bây giờ hơn 4 tuổi rồi lúc trước còn ít pít anh thấy nó dữ quá đem cho bây giờ biết dòng này mới thấy tiếc
anh lại làm em tiếc quá đấy anh được à. TÊN ĐƯỢC gì toàn mất thôi hihihi ahahahaha

1thoidenho

Member
em cũng có biết nhiều đâu anh nhưng may mắn gặp được mấy anh chơi pit thì anh em giờ thấy có duyên với nhau thì các anh cũng chỉ cho em thôi mà hihi
mình có khi còn ít tuổi bạn cứ gọi là a thế ngại chết , tối mình hay ngồi mã mây với mấy đứa e phố bạn , hôm nào rảnh mời bạn ra ngồi uống nước chém gió cho vui :)

lambeckham

Active Member
bạn Cu làm tóc mà nuôi toàn "đầu gấu" bully với xoáy thái :))
ông này biết cả tên cúng cơm của tui là CU hóa ra toàn anh em rồi khai thật đi ai đấy........biết tên ở nhà của mình là hơi bị thân đấy hihihihhi

lambeckham

Active Member
Ông bạn tôi ơi :D Gần tết anh em HP có việc lên HN sắm sửa 1 số thứ cho Vietpet HP đấy, ông xem kết nối anh em làm 1 game anh em giao lưu vui vẻ là chính, Tết nhất đến nơi rồi mà lâu lắm rồi chưa được xem 1 Game nào thấy ra hồn cả, nếu ông bạn kết nối hộ tôi được thì hay quá giao lưu 1 trận cho anh em thuởng thức là chính ông ạh, phuơng trâm rõ ràng là giao lưu vui vẻ tránh cay cú để gây mất hòa khí , tất cả đểu không dính líu đến POLIME ông nhé, chơi như thế cho thoải mái , có gì ông alo sớm cho tôi đê tôi còn thu xếp với anh em và chủ chó dưới này , tết nhất đến nơi rồi...hhihihi( Ghi chú rõ ràng là hạng cân 25 đến 27 nhé , con của anh xoaykiem hoặc con của ông là bằng trạng đấy ):-bd
chẩn đấy...........hôm nào anh em giao lưu với nhau đâu cứ phải là tiền đâu......tiền ai cũng cần nhưng thứ cần nhất bây giờ là anh em hiểu nhâu ok....mình thì không biết gì nhiều nhưng bộ môn mà anh em ngồi nhậu với nhau là mình khoái đấy hahahaha.....anh tuấn anh xem thế nào nhanh nhất đê