• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bully nhà Lambeckham

lambeckham

Active Member
em bất ngờ thật............em không nghĩ bài mình có vấn đề gì mà bị thay đổi mất tiêu đề.....em không có ý nói em là CAO NHÂN mà em viết tiều đề như vậy chỉ để đi tìm cao nhận thật sự để học hỏi và BÁI SƯ HỌC ĐẠO THÌ CÓ GÌ SAI Ạ

lambeckham

Active Member
mình rất mê Pít mà không đủ $ để được bế 1 em về làm bạn :((
.
có đam mê là được bạn à... mình có biết có anh ở hà nội cún của anh chẩn bị abc được rồi bạn yên tâm là bạn có đam mê thì sẽ có được 1 em... vì các anh ý đang muốn HÀ NỘI ta hội tụ anh em đam mê pit và bully mà bạn yên tâm nhá

anh_8xlx

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
các bác có nhiều thiên thần đẹp quá nhìn mà em chảy hết cả nước miếng

1thoidenho

Member
có đam mê là được bạn à... mình có biết có anh ở hà nội cún của anh chẩn bị abc được rồi bạn yên tâm là bạn có đam mê thì sẽ có được 1 em... vì các anh ý đang muốn HÀ NỘI ta hội tụ anh em đam mê pit và bully mà bạn yên tâm nhá
Thanks bạn :) mình rất mê dòng Pit vì vẻ đẹp và bản lĩnh của chúng, hình như bạn cũng ở hn à? có thể cho mình yh đc không, lúc nào tiện mời bạn đi giao lưu tán gẫu để mình học hỏi kinh nghiệm của bạn nhé :)

gàsiêunhân

Active Member
Hôm nọ tên topic là "cao nhân" nên không dám vào vì em chỉ trên "tiểu nhân" một tí thôi, hôm nay topic đổi tên vào góp vui em chó cái được 3 tháng 6 ngày

công chúa ở nhà, lên xuống cầu thang toàn bế, sủa con mèo mà không dám phi xuống

Anh hưng xem con này cộng trừ nhân chia có được không anh

atula

Active Member
BULY và PITBUL HN

Có vài ảnh mới đóng góp anh xem bé vàng có khác không nhé

Thật là kinh khủng

Bác cho em nó tập thể hình ở CLB nào mà trông khủng thế, e nhìn mà hoa mày chóng mặt, bài tập của Phạm Văn Mách chăng?:thingking::thingking::shame on you::shame on you::shame on you:

lambeckham

Active Member
Thanks bạn :) mình rất mê dòng Pit vì vẻ đẹp và bản lĩnh của chúng, hình như bạn cũng ở hn à? có thể cho mình yh đc không, lúc nào tiện mời bạn đi giao lưu tán gẫu để mình học hỏi kinh nghiệm của bạn nhé :)
mình cũng mới chơi thôi mà bạn hihihi.....đ.c nhà mình ở 40 lương ngoc quyến còn mình nuôi mấy bé nhà mình ở tổ 17 ngoc thụy gia lâm. hôm nào rảnh mời bạn qua chơi