• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bully max đã về hàng. Ae trong hội bully ai cần aloo e nhé

tomeedy

Hàng này chỉ có 1 loại. Chó con hay chó trưởng thành đều ăn đươc bạn nhé. Khôn có loại nào khác bạn nhé

Bạn ơi theo mình tìm hiểu thì bully max nó có khá nhiều loại cho từng giai đoạn của chó..Vậy bạn đang bán loại nào vậy.??Hàng order hay có sẵn hả bạn.Và cho mình xin giá vào ib nhé.Thank bạn

tomeedy

Bạn ơi theo mình tìm hiểu thì bully max nó có khá nhiều loại cho từng giai đoạn của chó..Vậy bạn đang bán loại nào vậy.??Hàng order hay có sẵn hả bạn.Và cho mình xin giá vào ib nhé.Thank bạn
Hàng này có sẵn bạn nhé. Lọ này có đủ các chất cần thiết cho dòng Bully,pitpull. Bạn cứ cho uống đều kết hợp luyện tập đảm bảo ok :D Mình bán giá chung là 700k/1 lọ

tomeedy

ae cố gắng kết hợp tập cùng uống thuốc đảm bảo bully Việt Nam ngày càng hoành tráng;;);;)