• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bully mới về

mjtbeo

Member
em không biết thấy đẹp đẹp thì chơi thôi anh ơi...............................................=))=))=))
Hay là mua thật nên bán Bully đi đấy cứ dấu ;;) hehe....................

jenny_Q

Vietpet sponsor
hàng rau dưa chợ búa mà các bác quan tâm đến em nó nhiều thật em xin cảm ơn mọi người đã quan tâm hihi chắc mình sẽ ỉm hàng em nó như quốc hiệp ỉm hàng em jew nhà bạn phạm hoàng

King of bulls

Vietpet sponsor
hàng rau dưa chợ búa mà các bác quan tâm đến em nó nhiều thật em xin cảm ơn mọi người đã quan tâm hihi chắc mình sẽ ỉm hàng em nó như quốc hiệp ỉm hàng em jew nhà bạn phạm hoàng
Huy ah chơi vậy không được nha em hehehhehe......! có hàng là phải chia sẻ với ae chứ em. Chơi bully là phải kiểu bully mà em.

Thân chào,

jenny_Q

Vietpet sponsor
Huy ah chơi vậy không được nha em hehehhehe......! có hàng là phải chia sẻ với ae chứ em. Chơi bully là phải kiểu bully mà em.

Thân chào,
dạ em đùa thôi chứ làm thế anh em kiện chết lại tống cổ ra khỏi hội ý anh nhỉ