• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bully đời đầu trông hơi hơi ngầu ....!

Khánh Nhữ

Active Member
Tự nhiên lọ mọ tìm được bài về con chó của ngày xưa đó, cũng khá là lâu la rồi ạ, các bạn xem mà thấy nó xấu thì bỏ quá cho mình vì đó là ngày xưa thơ bé chưa biết Bully thế nào là đẹp ạ, à mà nó đã đi về nơi xa lắm rồi nên có bạn nào hỏi là nó dạo này thế nào hay ABC gì đó thì mình xin miễn trả lời. Tất cả chỉ mang tính chất tham khảo giao lưu ko có gì khác đâu nhé, chào thân ái và quyết thắng ....!

E nó tên Xe sinh ngày 28 - 2 - 2010

Chốt :

Manh Cuong

Member
Quả chuồng của a khánh :-ss:-ss:-ss:-ss:-ss, đại bác bắn có chạm tới XE và QUEEN không????

Khánh Nhữ

Active Member
Quả chuồng của a khánh :-ss:-ss:-ss:-ss:-ss, đại bác bắn có chạm tới XE và QUEEN không????
Cái chuồng này nói chung là ko sợ thiên tai bão lũ tuy nhiên sợ con Xe, mọi người để ý cái bạt che mưa nắng hình như bị rách 1/3 đúng cái ô chuồng của con Xe, lý do đơn giản thôi : thích thì cắn =))

golden-sr

Member
Thằng này nhìn đầu gấu quá bác, không biết tính tình nó ra sao :-S Nó có thích ăn thịt " bắp " không A. Khánh.

planet91

Member
Ai cao tay xin nhận Xe về tá túc 2 tháng, gia đình xin cảm ơn và hậu tạ...!

>:D<
Em là người mún đổi móng hổ lấy bully nè anh.Em cũng ngay cạnh nhà anh đó.NHà em bên An Dương nhà ông bà nội bên Tân Ấp.Anh mang Xe sang nhà em chơi đi.Em nhận trông Xe 2 tháng nè :p

Khánh Nhữ

Active Member
Em là người mún đổi móng hổ lấy bully nè anh.Em cũng ngay cạnh nhà anh đó.NHà em bên An Dương nhà ông bà nội bên Tân Ấp.Anh mang Xe sang nhà em chơi đi.Em nhận trông Xe 2 tháng nè :p

Về nhà e có khi e lại ghét nó mất thôi cứ để a nuôi để e còn yêu nó chứ :)):)):))

planet91

Member

Về nhà e có khi e lại ghét nó mất thôi cứ để a nuôi để e còn yêu nó chứ :)):)):))
:(( Xin nuôi hộ mà khó quá.Khi nào a đi chạy cho nó đi gọi e ra e chơi với nó nhé.! k bít có bị nó ngoạn mất miếng đùi nào k.hix.! 0989938591

thanhcong

Member
Mặc dù không hiểu lắm về bully nhưng không hiểu sao vẫn thấy thích những chú bully cao ráo, khỏe khoắn của đời cũ :( Kiểu size XL . Đúng là sở thích nhiều ko nó không cùng với xu hướng :D