• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bullmastiff ở Nghi Tàm

hoan_nc

Member
xin gửi đến cả nhà một vài hình ảnh của E Bullmastiff,
một chút về E Bull, E bull này của một A ở Nghi Tàm, hiện jờ Em nó được khoảng 2 tuổi nặng khoảng gần 70kg j đó, do chụp bằng điện thoại nên không được rõ lắm các bác ạh.

hoan_nc

Member
Em này đang được các Huấn luyện viên huấn luyện các động tác cơ bản rất là tuyệt vời.

whiteowl

Member
Hôm nay tận mắt chứng kiến em này (và 1 số em khác :D ), công nhận phê thật

Trông em này dữ dằn quá , chắc ko dám nuôi đâu , em ý mà tợp phát thì mất mông luôn !

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Con này có nguồn gốc từ nhà anh Thành Mai Hương ,chú này trông vậy nhưng tương đối hiền lành ,có một điểm là không trà trộn với ai được đó là cục thịt thừa chưa cắt ở ngay dưới tai trái ,tuy nhiên chú ta là 1 chú chó đẹp

Thanh_arch

Member
Nhà đức Văn Chương cũng có 1 em BULL như thế này nhưng ít tuổi hơn.
Có điều... mời sang nhắn tin hỏi đáp xem thông tin của tôi.

hoan_nc

Member
E cũng không rõ nguồn gốc từ đâu nhưng mà ở gần nhà nên thỉnh thoảng có đi làm về sớm ghé qua xem mấy đòng chí Huấn luyện viên dậy mấy chú cún trong đó có E Bullmastiff này, em này hiền khô àh, rất dẽ gần các Bác ạh, quả thật là rất tuyệt vời.

Scoobydoo

Member
Một em to như sư tử mà hiền khô thì quả thật là tuyệt vời, người chủ hẳn mất nhiều công để xã hội hóa, nuôi như vậy mới là nuôi.

BullSG

mấy bác cho em hỏi thăm là muốn có 1 em như vậy thì phải chuẩn bị khoảng bao nhiêu ạ?em rất thích giống này ạ!thanks cả nhà nhìu.

BullSG

mấy bác cho em hỏi thăm là muốn có 1 em như vậy thì phải chuẩn bị khoảng bao nhiêu ạ?em rất thích giống này ạ!thanks cả nhà nhìu.

nybuyt

Member
em cũng thích giống chó này lắm nhưng không biết mua ở đâu cả, các bác chỉ giúp em với

nybuyt

Member
các bác có biết mua giống chó này ở đâu không ạ, e thích giống chó này lắm mà không biết chỗ nào bán cả

nybuyt

Member
các bác có biết mua giống chó này ở đâu không ạ, e thích giống chó này lắm mà không biết chỗ nào bán cả