• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bulldog Puppies-Hậu Duệ Của ALice + Rauter

Ngo.Huy

Member
Gửi đến anh chị em một số hình ảnh của sự kết hợp giữa Alice(hậu duệ đầu tay của Marco) và Rauter:chủ nhân anh Dũng(Super_Gà) đã cho ra được 6 em Puppy vào 16h00 8-12 sau 62 ngày của thai kì:)
* Hình ảnh ALice trong những ngày cuối thai kì:angel:

*Hình ảnh Rauter(vị hôn phu của Alice);)

*Cuối cùng là một số hình ảnh những em Puppy đã được 13ngày tuổi gồm 1 male và 5 female:-bd

1.Em đầu tiên MaleDog Eye

2.Em thứ hai femaleDog Eye

3.Em thứ ba femaleDog Eye

4.Em thứ tư femaleDog Eye

5.Em thứ 5 cũng là femaleDog Eye

6.Cuối cùng cũng lại là femaleDog Eye

Sẽ cập nhật hình ảnh liên tục để anh chị em theo dõi quá trình phát triển của các Puppy qua từng thời kì.
Chào Thân Ái Và Đoàn Kết:-bd

Super_Gà

Active Member
Chúc mừng em. Mấy tấm hình em chụp từng đứa nhìn chúng thây ghét quá đi. Em nhớ cập nhật hình tụi nó thường xuyên nha . Vui rồi vui rồi. :D:D:D

casper124

Alice và Rauter giỏi quá! >:D<:beer
Sự kết hợp thật ngọt ngào của"trai tài" và "gái sắc". Chúc các bé con mau ăn chóng lớn nhé! :love struck:

ai-armani

Member
Bầy này khủng quá anh....chúc mừng anh nhe....lâu lâu xuất hiện là có 1 bầy bull ngon.....

Ngo.Huy

Member
Chúc mừng em. Mấy tấm hình em chụp từng đứa nhìn chúng thây ghét quá đi. Em nhớ cập nhật hình tụi nó thường xuyên nha . Vui rồi vui rồi. :D:D:D
Anh yên tâm vì em sẽ update hình ảnh mấy em nó thường xuyên cho anh thấy hậu duệ của Rauter nhà anh :-bd
Alice và Rauter giỏi quá! >:D<:beer
Sự kết hợp thật ngọt ngào của"trai tài" và "gái sắc". Chúc các bé con mau ăn chóng lớn nhé! :love struck:
Sao giống... quá ta!>:D<
Bầy này khủng quá anh....chúc mừng anh nhe....lâu lâu xuất hiện là có 1 bầy bull ngon.....
Phải có một bầy mới dám xúât hiện chứ em trai,cám ơn em trai nhiều nha và anh cũng đang trông bầy của em để được chiêm ngưỡng cho đã mắt nè;)

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Chúc mừng Huy nhé. Được cả 6 nàng công chúa xinh xắn, vậy là hết hạn rồi hén. Cố gắng chăm tốt nhe em.

Thân,

Ngo.Huy

Member
Chúc mừng Huy nhé. Được cả 6 nàng công chúa xinh xắn, vậy là hết hạn rồi hén. Cố gắng chăm tốt nhe em.

Thân,
Cám ơn anh Sơn nhiều mà sao anh Sơn biết em bị hạn ta?:thingking:Bầy này còn lại 1 hoàng tử và 5 công chúa thôi anh,Alice mà còn ở nhà anh chắc sẽ làm một bầy hoành tráng như Pizza cho mà xem.Cũng vì chăm cho mấy em nó tốt mà em mất ngủ luôn nè anh;)

Super_Gà

Active Member
EM ơi ...... đuối không ?? sao không thấy up hình mới gì hết ??? he he he heee . . .

Ngo.Huy

Member
EM ơi ...... đuối không ?? sao không thấy up hình mới gì hết ??? he he he heee . . .
Ráng chờ đến 8-1 đi anh trai,khi đó em nó được 1 tháng em đưa lên cho hoành tráng luôn để anh trai và mọi người chiêm ngưỡng ;)

Ngo.Huy

Member
Hôm nay mình xin gởi đến anh em một số hình ảnh của 6 em Puppies khi được hơn 1 tháng tuổi 8)
1.Đầu tiên là bé đực Dog Eye

2.Bé thứ hai là bé cái :love struck:

3.Bé cái thứ ba :love struck:

4.Bé cái thứ tư :love struck:

5.Bé cái thứ năm :love struck:

6.Bé cái cuối cùng :blusshing:

Thân chào và chúc cho Bulldog club ngày càng phát triển mạnh.

fuongly025

Member
cún đẹp quá anh ah..chúc các bé luôn khỏe mạnh nhé...em muốn có 1 em đực mà vẫn chưa tìm được.hix.nhìn đàn cún thèm quá.

Super_Gà

Active Member
Mau quá, mới đây mà 1 tháng rồi. Em chăm tốt thật. Nhìn bé nào cũng mủm miễm cả.