• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

BULLDOG NHÀ MÌNH (binhhocmon)-Bé Su-Heo

Tình hình làm mình mới được 1 em bulldog 3 tháng tuổi (sinh ngày 18/02/2010), mình mới chia lại của bạn Đức ở Bình Tân.
Bé gái, nghe nói chó mẹ của một bác ở Bình Thạnh, chó cha là con Tommy của anh Doanh Cầu Sơn.
Bé rất dễ ăn và háo ăn lắm, thân thiện.
Đây là vài hình ảnh của bé.

Camellia

Member
Hình như em này bị lai 1 chút rồi bạn ơi. Miễn là bạn yêu quý nó là được thôi.

mrbin8x

Member
Chắc con này mua bên Cô Chú Nhựt Nơ Trang Long nè. Bên đó toàn bán Bull Lai không. Chó cha thì không ai khác ngoài Tommy

dongHa

Xin lỗi bạn đừng buồn nha, hình như bé bulldog nhà bạn bị lai hơi nhiều đấy !!!

Chào các anh em trong hội, sau khi nhận được ý kiến đóng góp chân thành của anh em, sự tư vấn nhiệt tình của anh Doanh Cầu Sơn. Mình quyết định tìm 1 em bull đúng chuẩn về nuôi và mình đã để em su-heo này lại cho lái rồi, đó cũng là 1 bài học kinh nghiệm khi chọn bull. Xin Mod đóng xoá dùm chủ đề này của mình.

mrbin8x

Member
Chào các anh em trong hội, sau khi nhận được ý kiến đóng góp chân thành của anh em, sự tư vấn nhiệt tình của anh Doanh Cầu Sơn. Mình quyết định tìm 1 em bull đúng chuẩn về nuôi và mình đã để em su-heo này lại cho lái rồi, đó cũng là 1 bài học kinh nghiệm khi chọn bull. Xin Mod đóng xoá dùm chủ đề này của mình.
Bạn quyết định như vậy là chính xác. Để có được một E.Bulldog mình đã bỏ ra 1 số tiền không nhỏ.
Vì vậy phải tìm hiểu và lựa chọn thật kỹ. Tiền nào thì của đó thôi.
Mình đã từng là nạn nhân khi mua nhầm bull lai. Và mình cũng đã tìm chủ mới cho em nó rùi.
Và đã đem về 2 chú E.Bulldog thuần chủng. Mua từ những AE uy tín trên diễn đàn Vietdog & Vietpet
Chúc bạn sẽ sở hữu được những chú E.bulldog Thuần chủng đẹp.