• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bull phap moi ve` !!

Minh` moi lay em nay hom thu 2 vua roi (2/8).Ly lich : China,ngich nhu quy nhung cung rat dang yeu. Mong rang em nay se khoe manh!
( may khong co VK mod thong cam dum em nha!)

mr.tuan93

Member
Bạn ơi em ấy là trai hay gái thế? trông dễ thương đẹp lắm :) em ấy được mấy tháng rồi? chúc bé của bạn mạnh khỏe nha :)

Bạn ơi em ấy là trai hay gái thế? trông dễ thương đẹp lắm :) em ấy được mấy tháng rồi? chúc bé của bạn mạnh khỏe nha :)
bao' cao' cac bac be' nay la be' trai a.:D chac duoc tam gan 2 thang thoi.Hien tai em dang rat can than trong viec cho an uong,mong la se on ca!

mr.tuan93

Member
Bé này nhập từ china về ak bạn? Bạn nên cho bé ra cửa hàng thú y tẩy giun, tiên phòng cẩn thận :) ^^!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Bull của bạn nhìn yêu quá, Ở HN bạn mua em nó ở đâu vậy ?? mình cũng rất thích Bull pháp nhưng dòng này hiếm quá, VN mình lại chưa nhiều .
Thân./.

Bull của bạn nhìn yêu quá, Ở HN bạn mua em nó ở đâu vậy ?? mình cũng rất thích Bull pháp nhưng dòng này hiếm quá, VN mình lại chưa nhiều .
Thân./.
ban cu qua may' hang` buon ban cho ma dat hang thoi,quan trong la ban co dam lieu` hay khong thoi. hehe

mr.tuan93

Member
Thân./.
Ở HP hôm trước em cũng nhìn thấy 1 em màu vàng + trắng ở chỗ khách sạn gần bề bơi dân lập trông hay lắm anh ak :) không biết chủ em ấy có ở trong diễn đàn này không :)

chienvet

Chuyên gia thú y
Chị Hằng ở phố Hào Nam có một con Bull Pháp khá đẹp!:D, có điều chị ấy không tham gia Vietpet. Chị ấy thường cho nó ăn cơm trộn thịt bò, phô mai, gặm xương (con này gặm kinh lắm). Bull Pháp thân thiện, dễ gần và hiếu khách:love struck:

huylinht

chó china mới về nên đưa ngay ra bs kiểm tra không thì mấy hôm nữa lại phải chia buồn

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
chó china mới về nên đưa ngay ra bs kiểm tra không thì mấy hôm nữa lại phải chia buồn
China có 5, 7 loại China bác ạh, China chợ không có kinh nghiêm mà nỡ mua về thì tim đau thon thót, China Tốt thì cứ nuôi thoải mái có khi về chả phải tiêm phòng gì cả vẫn khỏe như Lý Đức :)):)) mà nhiều khi cũng có con China chợ về nuôi cũng chả làm sao cả,khỏe mạnh chả hắt hơi xổ mũi gì luôn.,,,, vì thế nuôi chó nó cũng là cái duyên, và là sự may mắn của mỗi người ,nhưng có lẽ cứ nên cận thận hơn chút thì vẫn hơn, mình nghĩ là như thế :-bd

monbaby1610

bạn mua nó giá bao nhiêu vây có thể cho minh biết được ko .Tại hôm nay dẫn ông bạn lên Hông Mai xem chó có 1 em giống e này, chắc cùng đàn nhưng gầy hơn

monbaby1610

bạn mua nó giá bao nhiêu vây có thể cho minh biết được không .Tại hôm nay dẫn ông bạn lên Hông Mai xem chó có 1 em giống e này, chắc cùng đàn nhưng gầy hơn

fanfan232

đẹp lắm bạn! bạn thật may mắn đó! chăm sóc tốt nha! mong bạn cho anh em thấy nó lơn lên từng ngày! cảm ơn!

thuan_hp

Member
Thân./.
ở hải phòng hiện có 1 em cũng đen trắng đấy. nhà ở hạ lý anh ah