• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bull dog nhà e thì được mấy điểm ạh

MarioPuzo

vâng,nó còn non wá ạh,nhg biết sao được,dù sao thì e cũng đã bắt rồi,bây giờ nuôi cực thì cũng phải chịu thôi chứ bít làm sao? e chỉ thắc mắc là bao giờ thì mới kết thúc thời kỳ ăn dặm được ạh?

1stLady

Member
>3tháng bạn ah (bài ( wá ) ngắn xin gõ thêm)(vẫn chưa chấp nhận ah - gõ tiếp nè) sao qui định gõ at least nhiều thế ko ( bít ).

MarioPuzo

>3tháng bạn ah (bài wá ngắn xin gõ thêm)(vẫn chưa chấp nhận ah - gõ tiếp nè) sao qui định gõ at least nhiều thế ko bít.
trên ba tháng cơ ạh,ok ko vấn đề gì hết,vậy trong lúc ăn dặm e cho ăn thêm "thức ăn cho chó mới cai sữa"
thì có được ko ạh?

1stLady

Member
Cho ăn ít để làm ( wen ) cũng đc bạn à, nhưng nhớ làm mềm trước nhé (ngâm sữa ấm chẳng hạn)

hehe...nhìn mặt nhăn nhó dễ thương quá đi...bạn ơi cho mình hỏi bạn mua bao nhiêu con này vậy.....

Mario ơi, sao không chụp thêm hình cún của bạn lên nữa, mình thích nhất coi hình mấy chú Bull con, trông xinh quá, như bằng bông ấy nhỉ! Chúc cún bạn mau ăn chóng lớn, nhất là khỏe mạnh nhé! Thân

LY THUY

Member
Cún Bạn Dễ Thương Lam,nhung Con Nho ( Wa ) Nnên Chưa Biết được Là đẹp Hay Không,minh Hy Vọng Khi Lớn Bé Gái Này Sẽ Là Hoa Hậu Bull Nhé!

chó của bạn đẹp quá nhìn yêu thế...bạn mua em này ở đâu thế chỉ cho mọi người biết đi..

pebiunu

Member
quả là bé có gương mặt xinh thật, nhiều Bull không có được gương mặt thế đâu, sướng nhất bạn rồi nhe, ráng yêu em í hết lòng nhé :)