• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bull cua mình

Manh_Long

hình luc nho3

va khi lon

chu này của người bạn để lại cho mình,caùc bác nhận xét dùm,thanks

con này giống trong bầy của ai-armani bạn tui 2 năm trước...nếu như không nhầm thì bây giờ em nó đã bự lắm rồi hen?

Manh_Long

con này giống trong bầy của ai-armani bạn tui 2 năm trước...nếu như không nhầm thì bây giờ em nó đã bự lắm rồi hen?
đúng rồi bạn.giờ nó to rồi,để mình chụp hình mới của nó up lên,thanks

Đẹp quá, mình cũng có 1 em màu trắng nhưng quả thật khó giữ cho em sạch sẽ quá, chỗ nào có nước là em nó nằm bẹp ra liền, sau đó thì ...., chúc mừng bác nhé.

Chj_Chj

nhìn đáng yêu quá ạh :D e í cũng đang là niềm ao ước của e, tuy nhiên vì điều kiện chưa cho phép... hic hic

ilovepets

Member
công nhận nhìn nó ngầu thiệt đó nha. Lúc trước kế bên nhà cũng có nuôi Bull dog, nhưng nhìn nó dữ quá, ko dám đến gần luôn...hix

Manh_Long

[quote author=Hoang_Manh_Long link=topic=8641.msg82149#msg82149 date=1246980178]
vài hình mới chụp hôm nay

và 1 em này mình mới mua ở Singapore,wên tên mất rồi,mời các bạn xem

thanks các bạn đã ghé xem

Set_Vargas

chó đẹp quá ... chú Long bắt ở chỗ anh Ái phải ko chú ... cá đẹp mà chó cũng đẹp ... hehe

chicken

Member
con này giống con chó trong ảnh chụp cùng với lương bằng quang thế nhỉ

my_lucky

Active Member
Xin hỏi mấy bác ở miền nam rằng nếu như muốn sở hữu một em bull đẹp đẹp một chút, mua ở nơi có uy tín với các ace thì khoảng bao nhiêu tiền ạ??? không cần chó đỉnh đâu ạ.Thân!

Xin hỏi mấy bác ở miền nam rằng nếu như muốn sở hữu một em bull đẹp đẹp một chút, mua ở nơi có uy tín với các ace thì khoảng bao nhiêu tiền ạ??? không cần chó đỉnh đâu ạ.Thân!
"Uy tín" + "đẹp đẹp một chút" = 1000 - 1300, bạn xem thêm box rao vặt ấy, nói chuyện này ở đây Mod xử tớ mất. Thân!

puggy

Member
bạn ơi, lần trước mình có đến coi bull ở petmart Phương Anh Tphcm nè, có 5 bé bull khoảng 3-4 tháng tuổi, muốn tậu nó thì khoảng 5-6 triệu/con, nhìn đẹp lắm
:_

Manh_Long

bạn ơi, lần trước mình có đến coi bull ở petmart Phương Anh Tphcm nè, có 5 bé bull khoảng 3-4 tháng tuổi, muốn tậu nó thì khoảng 5-6 triệu/con, nhìn đẹp lắm
:_
thanks bạn.mình sẽ tới xem thử........................................