• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Buổi offline ngày 31/07/2011 Tại Công Viên thống Nhất!

monalisa

Member
=))=))=)) hehe . Thế thì Toni mà mà bắng nhắng thì lucky nó cũng nặc nô theo đấy . Lucky gặp ai nó cũng đùa được . Thân thiện lắm , :x:x:x . Chó nhà mình con nào cũng nặc nô kể cả em Lv ( bulldog ) cũng nặc nô . :D:D:D

billadin

Member
Chẹp chẹp.. Em này mặc váy mà Toni nguời Mỹ lại tồng nhồng thì hơi mất thể diện cho ae Phú quốc! Sáng đó sẽ tới gặp em lacky và làm quen với em bằng chiếc đùi gà nhé! :D:)
Bác chủ của e toni mua cho e nó cái quần đùi di chứ ai lại để e nó tồng ngồng thế....hehe

K biết hôm đó bão có ảnh hưởng nhiều đến khu vực HN k các bác nhỉ,nghe tin bão mà chán hết cả người,k khéo lại mặc áo mưa đi off ý chứ váy quần gì các bác nhỉ...

Toni_black

Member
chán thế cả nhà nhỉ ? Mưa gió thế này thì off kiểu j . ...:(:)(:)(:)((
Theo như tầm nhìn của dân HN thì mai sáng nắng chiều mưa trưa hơi có gió nồm, ko ảnh hưởng gì tới việc ace dẫn cún cưng đi off kả!

Mà lucky của monalisa là có 1 đùi gà rồi đó nhá :D

dungken

Member
neu kô có chỗ để ngoi thi ngoi` bo` nuong 33d cat linh hiii nhin sang ben canh co tra chanh chem gio via he thanh` chem' bão via he co đủ chỗ cho kún ngồi

khuyen_mo

Active Member
Thông báo sáng nay được thông tin của ban tổ chức và anh chị em trong hội>Chúng ta vẫn đi offline bình thường nhé!Ảnh của buổi off sẽ đưa lên trong ngày!Thật cảm động trước tinh thần của ae trong lúc mưa gió bão bùng thế này!Rất đáng hoan nghênh!>:D<:x

Toni_black

Member
Em ở ngay cạnh công viên cho tới hiện giờ thì trời quang mây tạnh. gió thổi hơi mát so với mùa hè, ace nào yếu nên khoác cái áo dài tay!;)

tran van hoan

Active Member
Em ở ngay cạnh công viên cho tới hiện giờ thì trời quang mây tạnh. gió thổi hơi mát so với mùa hè, ace nào yếu nên khoác cái áo dài tay!;)

Tinh thần Vietpet lên cao quá . Chờ mình lót dạ cái đã rồi mặc áo mưa lên đường . Nào anh em ta cùng lên .......

Toni_black

Member
Tinh thần Vietpet lên cao quá . Chờ mình lót dạ cái đã rồi mặc áo mưa lên đường . Nào anh em ta cùng lên .......
Tình hình là ae đến ngày 1 đông, thời tiết chưa đẹp như ý khi thỉnh thoảng lớt phớt mưa ko đáng kể!:D

billadin

Member
Thật đáng khâm phục tinh thần VIETPET của anh em trong buổi mưa bão ngày hôm nay.

Rất mong đồng chí quản lý file hình ảnh khẩn trương đưa những hình ảnh gay cấn lên để cổ vũ tinh thần cho những người......................... bị ướt.

HQ-empire

Senior Member
Thật đáng khâm phục tinh thần VIETPET của anh em trong buổi mưa bão ngày hôm nay.

Rất mong đồng chí quản lý file hình ảnh khẩn trương đưa những hình ảnh gay cấn lên để cổ vũ tinh thần cho những người......................... bị ướt.
A-E về nhà từ 1000 năm rồi mà vẫn chưa thấy hình ảnh 8->

khuyen_mo

Active Member
Thay mặt Ban Tổ Chức và ban phòng chống bão lụt...!:x.Hôm nay thật là 1 kỉ niệm đáng nhớ!ACE bắt chấp nguy hiểm của cơn bão Nock-ten :D đã đến tham gia có mặt đẩy đủ trong buổi offline ngày hôm nay:D.!Thật đáng phục và hoan nghênh vì tình thần của Vietpet nói chung và phong trào Hội Doberman ,Phú Quốc nói riêng!Mời ACE xem những bức hình được chụp trong buổi Off(Vì mưa gió nên khi đi ko ai mang theo máy ảnh ,đành phải chụp bằng chiếc đt cùi ,ko đc rõ nét lắm ace thông cảm nha!:x)!

Lặn lội mưa gió bão để đến tham gia buổi off!:x

Sau vài phút anh em đã đến đông đủ!

Các Cún trú mưa cùng mấy ông Chủ!:D

[/