• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Buôn Ma Thuột - Muốn giao lưu với các bạn nuôi chó phú quốc

ThanTai47

Muốn giao lưu với các bạn nuôi chó phú quốc
Mình tên Hưng, ở BMT, hiện tại cũng mới nuôi 2 em Phú Quốc, cũng chưa có kinh nghiệm về em nó, mong muốn giao lưu với các bạn ở BMT yêu thích dòng chó này ( gần nhà cho dễ đó mà hehe ) để có dịp bọn mình cùng cho bọn cún giao lưu lun cho zui.. chúc các bạn 1 ngày zui ze

GAUXAMK35

Vào forum rồi nhưng nghĩ mình không ở BMT nên rút lui có trật tự./.

Mình tên Hưng, ở BMT, hiện tại cũng mới nuôi 2 em Phú Quốc, cũng chưa có kinh nghiệm về em nó, mong muốn giao lưu với các bạn ở BMT yêu thích dòng chó này ( gần nhà cho dễ đó mà hehe ) để có dịp bọn mình cùng cho bọn cún giao lưu lun cho zui.. chúc các bạn 1 ngày zui ze
Không nên chỉ giao lưu với người ở BMT mà nên giao lưu rộng khắp cả nước thì tốt hơn bạn ạ . Tôi ở hà nội nếu cần gì bạn cứ giao lưu nhé

tinhban01bmt

à đông hương , đồng hương, cho số dt giao lưu đi ban, mình củng chơi phú quốc mà thấy bmt ít người chơi quá, đang buồn đây, nếu đọc được cm này thì alo giúp mình nha 0906.550.750 Trí ( 23t)