• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Brutus & Vaith nhà anh Doanhcauson

Đợt vừa rồi vào SG thi, tranh thủ thời gian buổi sáng xách xe máy đi tham quan phố phường, tiện thể ghé nhà anh Doanh để chiêm ngưỡng mấy em rott ngoại nhập của anh . Thật ấn tượng, Brutus với khung đầu vuông, mõm ngắn, điểm stop gần như vuông hoàn toàn, thân thiện và có đôi chút bướng bỉnh. Vaith với 1 khung đầu to,khuông mặt hầm hố, 1 thân hình đồ sộ, cân đối, mạnh mẽ, và thật đáng ngạc nhiên lại rất thân thiện và nghe lời, nghe những câu lệnh bằng tiếng Serbia của anh Doanh một cách thuần thục. Đây có lẽ là chú rott có size lớn nhất mà em từng thấy !
Sau đây là một số hình ảnh của Brutus và Vaith :
Đầu tiên là Brutus:

Tiếp đến là Vaith:

Thêm 1 bức để các bác thấy được Size của em nó, Vaith cao khoảng 69-70 cm:

Nhân đây em cũng xin cảm ơn sự đón tiếp tận tình của anh Doanh nhé !
Chúc anh và gia đình luôn mạnh khoẻ !

gaubu

Member
Hai con này nhà anh Doanh thì hết ý rồi. Hồi lần đầu mình tới nhà anh Doanh chơi, thấy con Vaith nó đi ra làm mình hết hồn, chỉ dám đứng im nhìn nó thui. Nhưng cu cậu hiền và ngoan lắm. Chúc mừng anh Doanh nhé. Khi nào có puppies là cho em xin đặt gạch nhé.

hungvu

Member
Choáng váng... quả thủ của thằng Brutus này quá khủng. vai cao đến 70cm có lẽ ngồi gần nó mình lọt thỏm là chắc. mà lâu rồi trên diễn đàn mới xuất hiện một e rott không cắt đuôi---> hoá ra lại lạ mắt cơ;;)
................ :-" HÀNG KHỦNG :-" ....................

trangphuong

Active Member
Được sở hữu 1 trong 2 em này đã là thỏa chí đam mê rồi, không nhìn nữa, nhìn lại thèm..:D:D:D...

Hung.tinhyeu

Active Member
Được sở hữu 1 trong 2 em này đã là thỏa chí đam mê rồi, không nhìn nữa, nhìn lại thèm..:D:D:D...
Không nhìn không đươc, vẫn phải nhìn.................để đam mê
Brutus lúc ............3 tháng 15 ngày

...............Brutus lúc ...............4 tháng

...............Brutus lúc..............16 tháng

gaubu

Member
Quá chuẩn, chuẩn ko cần chỉnh, chỉ xin thêm vài tấm hình xem cho đã mắt .

zippor

Member
Brutus va Vaith đẹp qúa, cuối năm có việc vào Nam nhất định em sẽ phải ghé qua thăm bác mới được. Được ngắm mấy em nó chắc thỏa con mắt quá :D

Brutus va Vaith đẹp qúa, cuối năm có việc vào Nam nhất định em sẽ phải ghé qua thăm bác mới được. Được ngắm mấy em nó chắc thỏa con mắt quá :D
Không cần chờ đến cuối năm đâu bác, làm ngay bây giờ đi, he he !

lần đầu tiên em thấy 1 con rốt to như vậy. Trộm mà vào nhà mà nhìn mặt mũi nó thôi là đã .... ra quần rùi chứ còn tâm trạng đâu mà chôm chỉa nữa