• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

BOXER con - MESSI nhà VDH

Cả nhà ơi, VDH vừa bắt một em bốc, nó là con của thằng Bốc nhà VDH. Lâu nay bận thi cử nên k post bài thường xuyên. Hôm nay VDH post hình chú bốc nhỏ - MESSI để cả nhà biết VDH vẫn luôn theo dõi VIETPET :)

Thằng này y chang thằng bố nó :D

----------

---------

-------

-------

---------

-------
1 tháng tuổi Dog Eye

NamDinh

Hi hi nói giống thằng bố mà không chịu cho 500 ảnh bố nó để so sánh :D

Ly Sam

Tuy Sam không am hiểu nhiều về Boxer, nhưng khách quan thì nhìn em nó dễ thương thật. Chúc mừng bạn
Sam

con này mình bắt ở Huế, bố nó thì mình đang nuôi. hình như ngoài bắc mới nhiều bốc

Tuy Sam không am hiểu nhiều về Boxer, nhưng khách quan thì nhìn em nó dễ thương thật. Chúc mừng bạn
Sam
cám ơn bạn, em nó giờ đã lớn hơn nhiều, hiếu động hơn hẳn lúc chụp mấy bức này :)

hahabibi

Member
mình cũng đang cần kiếm 1 em box đẹp nuôi mà trong tp giờ kiếm box chiến khó quá,ai biết thì xin chỉ giúp mình với!!!:D

hahabibi

Member
bác VinhdiênHu ơi!!có rãnh thì đưa vài tấm của e nó lên ae chiêm ngưỡng đi!!:D

B5200

Bác VDH ở đg nào vậy ? mình vào vietpet đa lâu rôi mà bây giờ mới đăng ky thành viên . Mình cũng ở Huế nè và mình đang sở hưu một em BOxer cái hiện nó đã qua hai lứa sinh rôi ko bit bác có bit con này ko ta

và đây là thăng con trương cua nó đã đc 7 thánh rôi nè

không bit con này có fải là anh của nó ko ta ?

Nhìn bọn này em cũng thích lắm, nhưng nhà em nhỏ quá, có mấy bé này chắc hết chỗ ngủ luôn :D

VDH có biết ở Huế có ai nuôi box Đực không vậy.cho mình địa chỉ số ĐT và email đi..Mình ở Đà Nẵng ,mình có con box cái nhung đã qua mấy kì chả kiếm được box đực..phải bỏ qua cả..lần sau mình sẽ cho em nó ra Huế..ở Huế có vẽ nhiều box .....!

B5200

bạn ở ĐN à xin cho mình hỏi địa chỉ của nhà bạn đc ko ? Tuy nhà mình ở Huế nhưng mình đang học tại ĐN , mình có nghe nói ĐN nuôi chó ngoại rất nhiều nên cũng tthích đi tham quan cho biết

BiuVietKieu

Member
nhìn thằng cu này thì chuẩn rồi . tương lai sáng lạng hoành tráng...ở HN ít người nuôi BOX quá nhỉ