• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Boxer 6 tháng tên Rô nè

ban ko........................hehehehehehehehehehe..............................dao nay show hang gom phet nhi

ronaldo

Member
hjhjhj anh ơi nếu bán giá thế nào nhỉ?em k biết giá?anh cho em xin cái giá coi ổn k nào?hehe anh khỏe k?pit của anh thế nào,chiến đấu trận nào chưa?

chua em a......................de may thag nua cho no cung cung da.....................con con box thi gia ca anh em giao luu.....cho quy thi vo gia em a.....................

ronaldo

Member
vậng ạ,anh nói đúng lắm,mình thích rồi thì để chơi,em đang tìm thêm con cái nữa về cho có đôi có cặp nè,anh đang ở hn hả?:x

ngocsamnb

Member
thôi bố trí kiếm cái máy ảnh show đi anh ơi , hic fang kiểu này dìm hàng nó quá . lại chơi kiểu máy nọ chụp máy kia vậy :(

ronaldo

Member
thôi bố trí kiếm cái máy ảnh show đi anh ơi , hic fang kiểu này dìm hàng nó quá . lại chơi kiểu máy nọ chụp máy kia vậy :(
sao cái gì em cũng biết vậy,anh có nhưng bạn làm mất rồi,hôm sau lên hn làm lại cái vậy?nhưng nhìn cũng ok mà,hôm nào nhờ em chụp nhé

chopper02

Member
hehe anh THÀNH lập TOPIC này mà bây giờ em mơi biết đấy nhìn RÔ dạo này "chất" lắm đấy anh ạ. Nhưng ảnh nhìn hơi tối nên chưa thấy hết hôm nào gặp anh lần nưa em xem RÔ bên ngoài nhìn OAI ko. Mà ảnh này anh chụp trong nhà thi đấu ạ:D:D:D:D:D:D:D:D:D

ronaldo

Member
hehe anh THÀNH lập TOPIC này mà bây giờ em mơi biết đấy nhìn RÔ dạo này "chất" lắm đấy anh ạ. Nhưng ảnh nhìn hơi tối nên chưa thấy hết hôm nào gặp anh lần nưa em xem RÔ bên ngoài nhìn OAI ko. Mà ảnh này anh chụp trong nhà thi đấu ạ:D:D:D:D:D:D:D:D:D
uh anh chụp nhà thi đấu em à,hôm nào qua đây chơi,anh chụp lại qua dt nên hơi mờ

hohho.anh dang o ha noi......hom nao anh de y con cai nao dep thi anh bao cho............ma lo gi.bay gio no moi 6 thang ma...dung lam hu nó..hhehhe.......

binkynl

Member
em này ngực nở đầu vuông đẹp quá =(( mỗi tội bụng hơi mỡ , a Thành tẩm bổ ít thôi nhé :))

ronaldo

Member
hohho.anh dang o ha noi......hom nao anh de y con cai nao dep thi anh bao cho............ma lo gi.bay gio no moi 6 thang ma...dung lam hu nó..hhehhe.......
giờ thì em chưa làm hu nó đâu,em chỉ có ý định vậy thôi anh à,nêu anh mà biết nói em với nhé

binkynl

Member
ui bây giờ em toàn phải dạy sớm cho bọn nó ăn mà . Cứ 6h30 là bọn nhóc đã hét loạn nhà rồi hic

ronaldo

Member
vậy à,thế đâm ra em học đc cách dậy sớm ấy nhỉ,mầy nhóc chắc trời lạnh thế này thích lắm em nhi?em cho ăn j đấy

binkynl

Member
em cho ăn cơm với thịt xay + canh khoai tây . ăn xong thì uống sữa anh ạ :d trời lạnh cứ ngủ lăn lóc hehe

ronaldo

Member
em cho ăn cơm với thịt xay + canh khoai tây . ăn xong thì uống sữa anh ạ :d trời lạnh cứ ngủ lăn lóc hehe
ui thế chắc nhìn thích lắm em nhỉ?cuối tuần gặp nhau nhé,anh sẽ lên thăm mấy bé:p=((