• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bomb Tấn hè này PigBoi & Kitty SS 2 ...!

Khánh Nhữ

Active Member
Trong mùa thứ 2 này Kitty đã sinh hạ được 7 bé : 2 male + 5 Female như mình đã thông báo cách đây ít lâu, các bé sinh ngày 12 - 05 vừa rồi, hiện tại đã được 17 ngày tuổi, mời các bạn chia vui cùng mình :
Male 1 ( Màu vện như hổ con )

Male 2 ( Giống hệt thằng cha PigBoi )

Tiếp theo là 5 con Nhền Nhện :

Female 1

Female 2

Female 3

Female 4

Female 5 ( Chị cả tí hon )

Dạ bá cáo các bác là e xin hết ạ ..!

jenny_Q

Vietpet sponsor
công nhận gens em pig boy mạnh thật.... kết em cuối, chị cả tí hon, rất chi có tương lai... đầu to mõm ngắn....:D

golden-sr

Member
CHúc mừng bác Khánh nhá. Bảo qua chơi mà chưa qua được. Phải cần thận với thằng M2 và F3,5 :)) Hy vọng đàn này phát triển còn tốt hơn đàn trước :X

Hung.tinhyeu

Active Member
CHúc mừng bác Khánh nhá. Bảo qua chơi mà chưa qua được. Phải cần thận với thằng M2 và F3,5 :)) Hy vọng đàn này phát triển còn tốt hơn đàn trước :X
Đ/c này tinh thế, đàn này được kỳ vọng rất nhiều. Nếu qua chơi thì nhớ chụp vài kiểu ảnh xem ông chủ tong teo như thế nào nhé. Ai đời lại mắc võng nằm ngay bên cạnh đàn chó để canh me xem có ông nào đột vòm vào bắt trộm không mới chết.

Khánh Nhữ

Active Member
Đ/c này tinh thế, đàn này được kỳ vọng rất nhiều. Nếu qua chơi thì nhớ chụp vài kiểu ảnh xem ông chủ tong teo như thế nào nhé. Ai đời lại mắc võng nằm ngay bên cạnh đàn chó để canh me xem có ông nào đột vòm vào bắt trộm không mới chết.
Chú ơi, bởi vì đam mê <):)

Gửi tặng các Fan 1 đoạn Clip vừa tìm thấy trên Youtube :

MVI 3230 - YouTube

golden-sr

Member
Chú Hùng ơi. Cháu là chủ cũ thằng Pigboii đây :"> Cháu tia rồi đấy... Mắc võng cháu cũng bê cả võng :))

góp ý :ông chủ chó pót hình mặc quần dài vào. nhìn thoáng qua tưởng lòi cả ku ra ngoài=))=))=))=))=))

hanoifo

Con chó mặt nó giống chủ nó quá. Thế mà cũng gọi là bom tấn hic hic chả hiểu nổi nữa hjhjhj

my_lucky

Active Member
đàn này có con vện nhìn đẹp quá bạn ơi......bạn định giữ lại mấy con????

manh tien

Anh hàng xóm ơi, mấy hôm nữa em qua xem lại xem 2 con đực con nào cứng cáp hơn em bê về nhé