• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bomb 12 tháng

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
chú này lúc 3 tháng tôi và edie_bomb mua 1400$ ,bây giờ đã trưởng thành rồi,nhập từ NGA về ,nếu anh em vietpet nào có nhu cầu lấy giống miễn phí ok !

Hoan2008

Member
Bác KyCauGo post mấy tấm ảnh "chú rể" hiện nay cho anh em VP chiêm ngưỡng cái. Quả này, bác phải ghi danh sách dài dài rồi, có lẽ nhiều anh em VP muốn tới làm "thông gia" đấy ...:D:D:D

binhpygsd

Chú GSD nhà anh khoảng bao nhiêu kg, anh có thể cho địa chỉ hoặc số ĐT liên lạc được không. Xin cảm ơn

binhpygsd

Mình ở Phú Yên, cho tôi hỏi nhờ anh em trong diễn đàn có biết ở Tp Nha Trang hoặc Hà Nội nơi nào có bán chó GSD đẹp, giống tốt không? Mình định có dịp đi Hà Nội ra Công ty PDS hoặc trung tâm C32 của bộ Công an để mua? Không biết ở TP Nha Trang có nơi nào có chó tốt không? Nhờ các anh em chỉ giáo? Xin cám ơn nhiều

Mình ở Phú Yên, cho tôi hỏi nhờ anh em trong diễn đàn có biết ở Tp Nha Trang hoặc Hà Nội nơi nào có bán chó GSD đẹp, giống tốt không? Mình định có dịp đi Hà Nội ra Công ty PDS hoặc trung tâm C32 của bộ Công an để mua? Không biết ở TP Nha Trang có nơi nào có chó tốt không? Nhờ các anh em chỉ giáo? Xin cám ơn nhiều
Phú Yên....Nha Trang....Đà Lạt....gặp Long GSD
Phú Yên....TP HCM.....Tây Ninh....gặp phổ khuyển đại hiệp GSD KHiêm Tây Ninh
Như vậy gần hơn đi từ Phú Yên ra Hà Nội...........Thân

KyCauGo

Tôi và chú Sơn edie_bomb tổng cộng có 3 chú chó đực đều đã trưởng thành và cũng nhập NGA về ,3 chú này chỉ để phục vụ anh chị em vietpet miễn phí thôi ,nếu anh em nào có nhu cầu lấy giống thì cũng đừng ngại ,cứ vô tư đề xuất ,phục vụ 24/24

KimCuong

Active Member
Tôi và chú Sơn edie_bomb tổng cộng có 3 chú chó đực đều đã trưởng thành và cũng nhập NGA về ,3 chú này chỉ để phục vụ anh chị em vietpet miễn phí thôi ,nếu anh em nào có nhu cầu lấy giống thì cũng đừng ngại ,cứ vô tư đề xuất ,phục vụ 24/24
Hay quá, hay quá! Đúng là sắp chết đuối thì lại vớ được cọc. Em cứ cảm ơn bác Cả trước nhé. Sắp sửa em lại phải nhờ cậy bác rồi đây. Một bao thuốc là 555 và một chầu trà chén bác nhé. :-bd

KyCauGo

Vụ rot hay GSD đấy kimcuong ,anh nói là thoải mái mà,con rot của chú có gì gì là báo luôn anh trước mấy hôm

KimCuong

Active Member
Vụ rot hay GSD đấy kimcuong ,anh nói là thoải mái mà,con rot của chú có gì gì là báo luôn anh trước mấy hôm

Rất cảm ơn Trưởng lão! Lần này thì GSD bác ạ vì em cũng có 1 em cái tàm tạm. Hihi Còn em Rott tên Zorro của em thì chắc phải lâu lâu nữa mới nhờ bác được. Em chấm thằng ranh tên Bomb này rồi đấy bác ạ. :-bd

KyCauGo

chuyện nhỏ ,chú cứ mua sẵn chè thuốc đi,chúng nó nhảy xong thì tan ấm chè là vừa

KyCauGo

Trời đất !chú KHIÊM định thủ tiêu anh hay sao mà xui anh em tống rượu cho anh vậy?đãi anh mấy CON nữ nhi hồng anh còn khoái à!chứ tống vài cân nữ nhi hồng là đi đứt anh rồi còn gì he.....he

hungvuong1

<font color="Orange"><strong>Chuyên gia huấn luyện
Con này lúc mới nhập về là con nhìn tổng thể đẹp nhất trong số 4 con, lúc đó mình chỉ băn khoăn về một bên tai của nó khó dựng. Bây giờ được chứng kiến cu cậu đã trưởng thành với bộ khung gọng hoành tráng ra phết, đẹp! đẹp! đẹp tuyệt vời! Chúc mừng chú Sơn "Edie" và chú Kỳ "cầu gỗ" đã chăm sóc em nó nên người!

JONHTB

Chào Anh Kỳ hai tuần trước anh có hẹn cho em xin giống GSD của anh nhưng em gọi rất nhiều anh không thưa máy, thật sự em không hiểu ???????????

KyCauGo

đâu có ,anh lúc nào anh cũng mở máy mà .Oan cho anh đó chú kiện bọn mạng viettel thì chuẩn hơn,vả lại anh luôn ở nhà mà ,thôi hẹn lần sau vậy

capicapi

Member
bác kỳ ơi hôm nọ chaú có ghé qua ngõ cầu gỗ mà chỉ thấy một cái nhà ở ngoài bán giày dép phải nhà bác đấy ko ạ vì nó cũng số 11 để lần sau cháu phối giống nhờ

KyCauGo

Bạn nhầm số nhà 11 cầu gỗ rồi,nhà tôi ở 11 ngõ cầu gỗ mà {trong chợ hàng bè},nếu bạn có nhu cầu có thể gặp nhau ,hoặc PM cho tôi nhé

Chào Anh Kỳ hai tuần trước anh có hẹn cho em xin giống GSD của anh nhưng em gọi rất nhiều anh không thưa máy, thật sự em không hiểu ???????????
Anh kỳ này tốt bụng lắm bạn ah :-bd , chắc lúc đó anh đi đâu đó ko cầm máy

wayalfa

chú này lúc 3 tháng tôi và edie_bomb mua 1400$ ,bây giờ đã trưởng thành rồi,nhập từ NGA về ,nếu anh em vietpet nào có nhu cầu lấy giống miễn phí ok !
hay quá nhìn em của bác mê quá,bác Kycaugo có chó GSD nhỏ mấy tháng tuổi bán không ? không biết các bác chăm sóc như thế nào, có thể bật mí một chút không ah?