• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bob xinh yêu nhà e đây ạ :">

candy88

Member
Đây là bé Bob nhà e :"> xinh yêu thiên thần lắm ạ :"> :X e í đc 6 tháng tuổi nhưng gầy lắm toàn lừa tình vì nhiều lông nên ai cũng tưởng béo :">. E xem vietpet lâu lắm rồi nhưng mãi mới dám đăng kí vào làm thành viên ,mong được làm quen với mọi người và cho em bob đc giao lưu với các e mèo xinh đẹp khác
:x thân !

Có phải hình như Candy hôm qua add nick mình hỏi mua mèo Anh ko nhỉ :D , nếu ko phải xin lỗi nhé ( vì trogn list nick có người tên Candy thấy hôm qua hỏi mua mèo .Mà con mèo của bạn rất đẹp ,đấng yêu :p

candy88

Member
Có phải hình như Candy hôm qua add nick mình hỏi mua mèo Anh ko nhỉ :D , nếu ko phải xin lỗi nhé ( vì trogn list nick có người tên Candy thấy hôm qua hỏi mua mèo .Mà con mèo của bạn rất đẹp ,đấng yêu :p
Đúng rồi đấy ạ :"> e định mua thêm e nữa lông ngắn để về chung vui với e bob này mà :X

candy88

Member
[*Linh_ Mieu*];100090 nói:
Woa ! Em ý xinh quá à ! Em ý là giống miu gì thế bạn ? Là girl hay boy thế ? Yêu quá đi !
hihi thanks bạn :) e ý là boy là giống mèo Anh lông dài đấy bạn ạ :love struck: mình yêu em ý thiết tha lắm cơ :blusshing:

linhdan0101

Mèo của pạn xinh quá! Không biết là đực hay cái? Tớ có em mèo cái, xinh lắm. Bây giờ đang chọn giống nè!

candy88

Member
Mèo của pạn xinh quá! Không biết là đực hay cái? Tớ có em mèo cái, xinh lắm. Bây giờ đang chọn giống nè!
e nhà tớ là boy đấy :) nhưng e ý chưa kêu gào j cả bạn ạ :blusshing:,bạn cho hình e nhà bạn lên đi :love struck:

candy88

Member
Tên là Bob...Lạ nhỉ...Nhìn cái mặt cũng lạ nữa...Râu ria nó đẹp ghê! :)
hí hí :blusshing:thankss bạn :love struck: tại e ý thích tên là bob gọi các tên e í ko nghe và ko quay ra,gọi đến bob là lần nào e ý cũng quay ra :D hay là e ý bị giật mình nhờ :D

mèo đẹp mèo đẹp !! good good !! sau này em ( mèo ) tớ mà đđ thì mời bé đến nhà nhá. làm bạn đời 1 tuần, rồi tớ trả :) mèo thì thì cần 3 - 4 hôm là chịu đực ngay ...

candy88

Member
mèo đẹp mèo đẹp !! good good !! sau này em ( mèo ) tớ mà đđ thì mời bé đến nhà nhá. làm bạn đời 1 tuần, rồi tớ trả :) mèo thì thì cần 3 - 4 hôm là chịu đực ngay ...
hí hí tớ ko chịu đc nếu xa e nhà tớ 1 tuần đâu :((
phẢI xem xét thế nào đã nhé :blusshing: