• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bin - Alaskan mem mới

bitngot

em Bin ở HN 3 tháng tuổi ùi (boy)
mong lam quen vs tat ca cac ban Alaskan khac tren 4rum nha sdt 0902101989 khi nao off pm minh với nha

nhimdarin

Member
xinh quá :X cũng câu hỏi như bạn trên và cho thêm mình cái giá, hì hì, nhìn thế này chỉ muốn mua ngay 1 em :(

bi_peo

Member
bạn mua ở đó lâu chưa nhỉ , bạn mua giá nhiêu vậy , có thể cho mình biết được không

bitngot

em no duoc bo long day va muot thoi cac b ah..hehe. Minh mua duoi Hong Mai.

em no duoc bo long day va muot thoi cac b ah..hehe. Minh mua duoi Hong Mai.

minh mua 6t ban oi .. em an khỏe lắm nhưng bác sĩ bảo chó con nên ko dám cho an nhiều .. mà mới về nha nên hư lắm .. ị bậy và tè dầm lên nệm của mình hoài :sigh: nhưng đc cái đáng iu lắm nha :love struck:

nhìn em ý chỉ khoảng 1 tháng tuổi hơn thôi bạn àh.... Cẩn thận chăm sóc em ấy cho đúng lứa tuổi. Chú ý vấn đề đường ruột ấy. Tụi bán nó bóc phét tuổi của em Bin để bán ý

bitngot

nhìn em ý chỉ khoảng 1 tháng tuổi hơn thôi bạn àh.... Cẩn thận chăm sóc em ấy cho đúng lứa tuổi. Chú ý vấn đề đường ruột ấy. Tụi bán nó bóc phét tuổi của em Bin để bán ý
cảm ơn bạn nha .. mình cũng nghĩ như thế.em ý mới nặng có hơn 6 kg mình nghĩ cũng chưa đc 3 tháng
ah các bạn cho mình hỏi thêm .. ngày nào mình cũng dành thời gian vuốt ve,chơi và mua rất nhiều đồ chơi cho em ý nhưng em ý ko thèm chơi,lúc nào em ý cũng có vẻ buồn rầu,chỉ nằm 1 chỗ hoặc đi lủi thủi,ko bao h tỏ ra thân thiện với ai cả .. nuôi gần 1 tuần rồi mà gọi mãi tên ko phản ứng gì cả .. lúc dắt đi dạo thì cứ đứng ỳ ko chịu đi .. mình lo quá .. các bạn cho mình lời khuyên với :worried:

sao em Bin cua minh cu nhu bi tu ki, luc nao cg buon thiu chang hieu dong j ca, goi ten thi ko nge, mua do choi cung k them choi, dat di dao thi ko di cu thich dung li 1 cho.. lieu em y co sao ko nhi? Ai biet cach lam em y vui ve, hoat bat hon va nhan biet dc ten minh thi chi mih voi..huhu:(
update them anh Bin ne :x:X :party:

Buon qa cac bac oi, bin nha em hnay tnhien do benh ra om cu bi ho va di ngoai.. e gd 1 bac si o trug tam 191 Au Co den kham xet nghiem xong bao no bi benh Care ..len mang doc thi so qua, benh nay den 90% cho se bi chet .. bac nao co kinh ngiem chua tri hay co bac si nao uy tin gthieu cho e voi ..
Mong mng giup do ..em ko muon roi xa Bin dau :((

Buồn quá các bác ơi, Bin nhà em hôm nay dở bệnh cứ ho và đi ỉa chảy.. em có gọi điện nhờ bác sĩ ở trung tâm khám chữa bệnh tại 191 Âu Cơ.. sau khi làm xét ngiệm chuẩn đoán nhiễm bệnh Care. Em lên mạng search thì thấy bệnh này rất nguy hiểm 90% chó nhiễm kiệt sức mà chết. Bác nào có kinh nghiệm chữa trị hay giới thiệu giúp em số đt của những bác sĩ có uy tín ở Hà Nội với..
Em ko muốn -phải rời xa Bin đâu .. Mong mọi người giúp đỡ :((

e Bin nhà mình bị Care.ai biết bác sĩ nào ở Hà Nội tốt chỉ mình với,nghe nói phải tiêm huyet thanh.mọi ngưoi giúp Bin hộ mình với :(

hoacao

em Bin ở HN 3 tháng tuổi ùi (boy)
mong lam quen vs tat ca cac ban Alaskan khac tren 4rum nha sdt 0902101989 khi nao off pm minh với nha

Trời em này bụ bẫm ngon lành quá.Mua của bà Huyền hay bà Bình vậy bác?

mr.vinh

Member
ban mang den 90 tran nhat duat y, hoi anh Chien. Cho nha minh toan chua o day.:dancing:

bitngot

cảm ơn các bạn,mai mình sẽ mang Bin qua đấy điều trị.hiện tại mình đang điều trị ở BV ở phố Hồ Đắc Di nhưng ko thấy có sự nhiệt tình từ các bác sĩ nên mình cũng lo qa.thôi mai mình sẽ qua Trần Nhật Duật khám và điều trị cho Bin

masumi1303

Tháng trước mình cũng mua một em husky ở nhà bà Bình Hồng mai, em ở với mình được đúng 5 ngày... Bạn nên liên lạc với bà bình để được giới thiệu bác sỹ hoặc để cho bà ý chăm em trong 1-2 tuần rồi hẵng đón em về. Ở đấy họ nhập nhiều chó nên phải có kinh nghiệm với những dịch này.
Chúc cún bạn mau khỏe.

bitngot

cảm ơn bạn..hiện mình đang điều trị ở Trần Nhật Duật rồi.tình trạng em vẫn bỏ ăn,đi ngoài ra nc .. hx hx.hàng ngày mình phải bơm nước cháo qua ống tiêm cho Bin.ai có cách giúp mình để em ăn uống đc tốt ko?mình lo qa'

HipxKorea

Member
Bạn mua em í ở Hồng Mai à :-ss, đã có bao nhiêu bài viết cảnh cáo các bạn khôg nên mua chó ở đấy mà vẫn có người mua

bitngot

haizz thực sự mình cũng biết thế..nhưng tại thấy e xinh và đáng iu qá.hiện giờ em rất biếng ăn,toàn phải bơm cháo vào mồm và lười hoạt động nữa..bạn nào có kinh nghiệm để em khỏe lên chỉ dùm mình với.mình cũng cố gắng cho em ăn và đi tiêm truyền nước hàng ngày nhưng nhìn em vẫn mệt mỏi quá :(

bitngot

bị care bạn à.nhưng mà bé Bin nhà mình khỏe rùi.dạo này nghịch lắm .. mỗi tội gọi mãi mà chưa biết tên mình .. bó tay luôn :(

bạn thử vừa gọi tên em ấy....vừa cho em ấy ăn đồ ngọt...hay cầm theo đồ chơi....để em ấy quen dần