• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

BIBI của mình.

Hehe, ông em Hàn xẻng này vui tính nhể. Nói cho chú biết là thằng bố nó tai không có cụp đâu nhé và con của Rocket thường lên tai rất sớm nên lưu ý chú về chế độ ăn uống để em nó còn hấp thụ canxi, với lại chú đặt tên cho mẹ nó là "Rền" đặc trưng quá thành ra... không nhận ra chứ sao. Hehehe...
ANh Phong hứa lèo nha :-h

tuyluy

Member
Em này đẹp quá, mê nhất cái mầu vằn vện của em nó. Xin chúc mừng bạn Hải nhé.

Nhìn em này thèm được nuôi em nó quá!

Thân chào mọi người. em nó tên BIBI ,bố là Rocket mẹ em nó là Rền. Mời các bác chém hộ cái cho em nó mau lớn.: mình vừa được tặng em nó mới 2 tháng, nhưng cắn phá nghịch ngợm thì đừng hỏi, hay cai là mới 2 tháng mà em nó nhìn thấy người lạ là sủa ăng ẳng...

Oh, cái ông Thichchophuquoc này là ai đấy??? Sao lại kêu P "hứa lèo" là sao vậy ta???
Hic. Em Vũ đây :mad: Anh hẹn trưa hôm sau qua em chơi mà ko thèm qua, e tưởng anh bận công chuyện nào ngờ anh về cũng ko thèm báo thằng em 1 câu:T Buồn ông anh ghê :$