• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Beo 9 tháng, khoe với mọi người

hopnh123

Member
con này có vẻ hơi thấp chó, và người hơi dài (sori nếu mình nhầm do cách bạn chụp hình)

dattran251

Member
con này có vẻ hơi thấp chó, và người hơi dài (sori nếu mình nhầm do cách bạn chụp hình)
hi em nó nhỏ con, mình cũng không biết nó có dài hay không nữa tại do mình nhìn quen mắt rồi ;;), hiện tại vện nhà mình được gần 14kg.
bác xem ảnh này thử xem

pdtrung90

Member
chân to thô, lùn , ngực k xa eo k thắt.
Mình xem qua ảnh bạn đừng trách gì nhé nếu sai :">

dattran251

Member
Em này mà đuôi gọn lại chút, chân trước dài hơn chút, thì ok lắm đó chủ topic
Tiêu chuẩn CPQ qua hình vẽ - Diễn đàn chó thuần chủng Việt Nam
Bạn xem hình số 43 (tỉ lệ lý tưởng của chân chó Phú Quốc) ở BTC qua hình vẽ này cho dễ hiểu
Thân!
lúc nhỏ em nó bị bệnh, lúc 3 tháng hơn về nhà mà có 3kg, lúc đó chân khuỳnh + với hạ bàn... khó khăn lắm mình mới vực dậy được như bây giờ, nên chân nó như thế đối với mình là hài lòng rồi. hehe còn quả đuôi không chuẩn thì chịu vậy , hi vong sẽ dần cải thiện qua các thế hệ sau. Đây là em phú quốc đầu tiên của mình :)