• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Beo đẹp trai

Em tên Beo, đc 2 thang tuổi, thuộc giống mèo sokoke xin ra mắt diễn đàn:love struck: mọi người cho em ý kiến nha:D

Beo có bộ lông đẹp ghê :love struck:
chúc Beo hay ăn chóng lớn nha>:D<>:D<
Em cho ăn và thải ra liên tục nhưng ko hiểu sao còi quá:(( ngoài cá, sữa chua thì cung cấp thêm gì cho em ý béo bổ giúp em với:worried:

beo có bộ lông đệp ghê,văn nhìn cứ như là linh miêu ấy thích quá
Mèo sokoke em nghiền từ lâu lắm rồi đc 1 cái là lông đẹp , quậy , bản chất gấu trong rừng của em ý :blusshing:

julioboy

Member
bé này thấy quen quen.hình như hôm trước mình vừa thấy nó.nhìn màu lông đặc biệc là mình nhận ra em nó liền à.bạn mới đón em ấy về à?

Downcome

Phó nhòm
Thích cái màu lông, đẹp quá.

Nhưng bạn đừng chiều nó quá, cho nó nằm trên lap không tốt cho cả mèo và máy (lông mèo sẽ len vào trong, cẩn thận đến 1 ngày đẹp trời.... :D)

bé này thấy quen quen.hình như hôm trước mình vừa thấy nó.nhìn màu lông đặc biệc là mình nhận ra em nó liền à.bạn mới đón em ấy về à?
Beo đc Bác mình đem từ New Zealand cho nha bạn.:D

Thích cái màu lông, đẹp quá.

Nhưng bạn đừng chiều nó quá, cho nó nằm trên lap không tốt cho cả mèo và máy (lông mèo sẽ len vào trong, cẩn thận đến 1 ngày đẹp trời.... :D)
Cám ơn bạn nhiều nha ^^ mỗi tội nhóc lì quá thấy lap là xáp vào:worried:

Giống mèo sokoke là giống mèo gì hả bạn?
Mèo này giống mèo mướp (mèo nhà ) của mình vậy đó bạn nhưng nó thuộc mèo rừng.

Đây là giống mèo gì mà lạ thế bạn? :D
Đây là bé Bông nhà mình:blusshing: ko biết máy bị gì chọn bé beo up thành bé bông:worried:

Linhrin

Member
Mình nghĩ đây là mèo Ta , mèo Việt Nam ấy
nhưng bé này có màu lông mà các cụ gọi là " Vân áng " hay " Vân án " gì gì đó :D
thật sự màu lông em ấy rất đẹp :D