• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ben aka BatMan ... em nó bé .. các bác dạy bảo cho....

ben.aka.batman

còn gần một tháng nữa mới được đón e nó về nhà :(( .... bé này là bé thứ 4 trong đàn của bạn Nam .......

... Lớn nhanh bố mẹ xin cho đi họp với các bác các chú.............

ben.aka.batman

một thời gian nữa .. cho bé lên học hỏi các chú các bác :)) ..thấy anh em mỗi lần offline đông vui ... máu quá :))

KissTeen

Member
Em nó đực bạn ạ :D:D:D:D:D ... mong lớn lên nó giống ông bố nó :))
thằng bố nó làm gì có quả lá phong to như tay phật thía kia. Thằng bố xấu hơn nhiều. Hôm nọ qua, nhìn thấy em nó mình kết cái mẹt xinh xinh này quá

ben.aka.batman

thằng bố nó làm gì có quả lá phong to như tay phật thía kia. Thằng bố xấu hơn nhiều. Hôm nọ qua, nhìn thấy em nó mình kết cái mẹt xinh xinh này quá
:)) :)) thank thank .... tình hình đang cố giữ cái kính cho e nó .. mất cái là phải mua ngay =)) ... bố nó hiền ... bé này lớn thỉnh thoảng phải đem về cho bố nó dạy :))

Darkstar

Vietpet sponsor
Chỉ được cái chém gió là nhanh! Mày sang lúc tao đang ngủ mê mệt, tính hạ thủ các cháu hả??

Mr.Biin

Hôm nào anh cho em nó về nhà đấy!!!!! Em lên đón nhóc nhà em cùng ngày luôn 1 ngày cho zui hé hé ( A.Nam buồn phải biết ;)) )

ben.aka.batman

Hôm nào anh cho em nó về nhà đấy!!!!! Em lên đón nhóc nhà em cùng ngày luôn 1 ngày cho zui hé hé ( A.Nam buồn phải biết ;)) )
Mùng 5 e ạ .... :)) .. có khi phải bảo bố mẹ nuôi các bé cho xin cái số điện thoại .. thỉnh thoảng cho a e nó đi giao lưu nhỉ :))

Mr.Biin

Có lí đấy anh ạ >:D< có sdt sau này còn cho các nhóc ra chơi với nhau chứ ^^!!!

Darkstar

Vietpet sponsor
Ọp Ẹp để cắn nhau cho sướng. Đợt này lớn, phá phách phết rồi, toàn tha lá cây với tha vỏ lon các kiểu lung tung. Mỗi lần thả ra cho chạy chơi là mỗi con mỗi góc sân. Chạy đi tìm bở hơi tai!