• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bellar The American Bully, em Bully cái mình chọn dành cho sân chơi Bully Hanoi

Status
Không mở trả lời sau này.

kubikubi

Member
oài, nhìn đàn chó mà nước dãi cứ chảy.........................ước gì..............công nhận chăm rất đều tay, chúc mừng H nhé......thích nhất ảnh 3 em green nằm cạnh nhau, quá đã

Bully

Member
Ảnh cập nhật bầy con của Assassin Và Bellar, 1 tháng 9 ngày
Các bạn coi tạm nhé, ngày mai mình sẽ mang mấy bé ra công viên rồi làm 1 serrie ảnh sau

B-Bully Camp's My Pride Leo, A.K.A "Leo":

Super_Gà

Active Member
Chào hiếu, hôm nay anh nhìn thấy tụi nó tốt quá . . . . nhưng có thể lần tới em chụp góc nhìn rộng hơn .. để dễ xem hơn. Chúc đàn chó nhỏ mau lớn và em thì sức khoẻ tràn đầy để chăm tụi nó nhé :D

Bully

Member
Daddy_C: Cám ơn anh nhé, chăm dược kiểu này cũng khổ lắm, tụi nó càng ngày càng béo trong khi chủ thì càng ngày càng teo
Super_Ga: Cám ơn anh Dũng nhé, ngay mai em sẽ chụp nhiều ảnh và tổng thể hơn

Female 1

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Anh vừa nghĩ ra cái tên cho em nó, vì nó là con của ASSASSIN nên anh sẽ đặt là:
B-BULLY'S NAKED WEAPON of VIETPRIDE A.K.A BRAVO
BRAVO mau ăn chóng lớn còn về với Papa nhé!

Chào thân ái và đoàn kết

Bully

Member
Tối nay mình sẽ up ảnh bầy con của Assassin và Bellar, chiều nay nắng quá nên đợi mát mát một tý rồi mang tụi nó ra công vien. Sau đây có vài ảnh của Buster 6 tháng tuổi, mọi người đáng giá nhé

Bully

Member
Bầy con của Assassin và Bellar: (5đực, 2cái)

Male 1: B-Bully Camp My Pride Leo, A.K.A "Leo"

Male 2: B-Bully Camp Mr Irresistible, A.K.A "Hotty"

Male 3: B-Bully Camp The Men, A.K.A "Men"

Bully

Member
Male 4 B-Bully Camp The One, A.K.A "One"

Male 5 B-Bully Camp Conflict, A.K.A " Conflict"

Female 1 B-Bully Camp Naked Weapon of Vietpride A.K.A Bravo

Female 2 B-Bully Camp Vivi, A.K.A "Vivi"

bầy cún con dễ thương quá!leo và bravo đẹp thật,mình ấn tượng nhất quả đầu to của leo(hình ảnh của asassin)
leo rất có tương lai đó!chúc mừng Hiếu,chăm sóc lũ nhóc tốt nhé!

Bully

Member
Bullyfanclub : Cám ơn bạn nhé, ở ngoài mấy bé nhìn đẹp hơn, tại hôm đi tụi nó không hợp tác nên chẳng chụp được quả nào ra hồn
Daddy_C : Cám ơn anh nhé, để lớn lên thêm 1 tý rồi em lại làm thêm một số pics nữa, tụi này lớn nhanh lắm, mỗi ngày nhìn lại thấy nó khác

BIG DOG

Member
Pup lớn nhanh quá, càng lớn nhìn càng đẹp. Khoảng 2 tháng tụi nó nhìn sẽ còn mê nữa, nhìn là chỉ muốn chôm liền:D
Em chụp lại hình Bus đi nhé, anh thấy nhìn ngoài em nó đẹp hơn nhiều. pics do no justice, hehe

Bully

Member
Pup lớn nhanh quá, càng lớn nhìn càng đẹp. Khoảng 2 tháng tụi nó nhìn sẽ còn mê nữa, nhìn là chỉ muốn chôm liền:D
Em chụp lại hình Bus đi nhé, anh thấy nhìn ngoài em nó đẹp hơn nhiều. pics do no justice, hehe
UHm đợt trước chụp bằng máy điện thoại nên không được đẹp, để hôm nào em mang buster ra bãi cỏ làm môt vài kiểu là đẹp ngày. Đợi 1 thời gian nũa em sẽ update thêm ảnh, lần này chụp cũng chẳng đựoc đẹp lắm, mấy bé nhìn ở ngoài khác hơn trong ảnh nhiều. Tại dạo này bận quá nên không dành nhiều thời gian để chụp đàn pup được. Em mang ra công viên nhưng rất khó để chụp và nhiều người quây vào xem nên cũng không được thoải mái. Hôm nào rảnh đến nhà em chơi.

BIG DOG

Member
@Bully : anh đang tìm lại cái máy ảnh ( dạo này làm nhà nên đồ đạc vứt lung tung quá ). Định mang máy ảnh qua chụp mấy hình với tụi nhỏ. Để sau này xem lại lứa bully đâu tiên ở Hà Nội thế nào.

zinzin80

Member
eo ôi nhìn mấy em này mà không chớp được mắt nữa

hy vọng em cũng sẽ được có một chú như vậy

ben_58

Member
Hiếu ới!ở Hn đã có chuyên gia nào cắt tai cho Bully chuẩn chưa?thằng cu nhà e từ hôm chuyển hộ khẩu về chỗ bạn a bây giờ nghịch ngợm và lớn lắm rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.