• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Becgie cua "ban toi"

Thanh_arch

Member
Tôi định nói là chú bẹc này của tôi nhưng mà thấy ngại lắm, nên đành khai thật.
Các bác xem rồi cho ý kiến nhé.

Cô này 20 tháng nặng 46 kg rồi. cảc nhà vẫn tiếc dáng con gái nên chưa cho đẻ lứa nào --> sợ bị xấu :D

Em này không cho làm giống thì uổng hêhê! cứ để thế này coi chừng béo phì cả hihi!

thichchobu

bác thanh ơi, em nghe nói nếu chó cái đến tuổi mà không cho "mang bầu" thì có khả năng thành omô đấy bác ạ, em này là giống lông dài phải không bác? mong lần sau có tin vui cho em nó nha bác thanh

Thanh_arch

Member
cô này đúng là giống lông dài, di chuyển trông uyển chuyển đẹp lắm, đang vận động ông bạn cho "phát giống" đây.

ldhanoi

Member
Bé này là gái sao mà "bư bư" thế nhỉ, nhìn đã thật. Bác mà để lâu quá không cho em nó làm đúng chức năng làm mẹ của cô ấy có thể cô ấy sẽ "quên mất" đấy, mà 1 cô gái dẹp thế kia chắc chắn sẽ cho ra đời những chú cún thật đẹp.

bạn có chuyển nhượng em cái lông xù này không? mình cũng đang có em lông xù đực, nếu bạn bán thì đt mình nhé : 0905 321 115 Cam on ban

Nuiđa

Member
Tôi định nói là chú bẹc này của tôi nhưng mà thấy ngại lắm, nên đành khai thật.
Các bác xem rồi cho ý kiến nhé.

Cô này 20 tháng nặng 46 kg rồi. cảc nhà vẫn tiếc dáng con gái nên chưa cho đẻ lứa nào --> sợ bị xấu :D
Nhìn em nó cũng được đấy bạn ạ! Mà sao lại không cho nó cái quyền của nó thế bác ơi:cry::cry::cry: Cứ phải chó nó làm Mẹ đi chứ:D:D:D Nếu đã sợ xấu thì tìm chú em đực mà nuôi chớ sao lại ciòn nuôi em cái thế :)):)):))

vo si dai

Member
chó cái như thế mà còn mắc cở sao? nuôi thế nào mà đẹp thế, nhìn lông là biết chủ thế nào rồi.