• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Beauceron Petit nhà Khúc Minh ^^

tran van hoan

Active Member
Hì, công nhận là lúc bé nhìn giống dob, nhưng chỉ chừng vài tháng nữa là khác hẳn, cái tai của hắn bị cắt nghéo rồi,

Riêng khoản cắt tai thẩm mỹ thì phải gặp đồng chí Ninh nhé . Chứ tin tưởng lung tung là ân hận đấy . Ninh cắt tai cho Dob rất ok đấy . Đã chiêm ngưỡng nhiều tác phẩm của Ninh .

larom

Vietpet sponsor
Riêng khoản cắt tai thẩm mỹ thì phải gặp đồng chí Ninh nhé . Chứ tin tưởng lung tung là ân hận đấy . Ninh cắt tai cho Dob rất ok đấy . Đã chiêm ngưỡng nhiều tác phẩm của Ninh .
Rất may là hôi Bos có một bác sỹ Thúy ^^ cũng nuôi Bos nên khoẳn chăm sóc và làm đẹp không có gì phải suy nghĩ, với cả tai con này cắt đơn giản, soẹt phát là xong, tai dob phức tạp hơn vì còn phải uốn lượn mà lại còn mỏng, mấy anh em bos đã nghiên cứu rồi, nên mới đưa ra kết luận là Tự làm khắc sướng ^^.

larom

Vietpet sponsor
Chúc mừng bạn nhe,một dòng có hiếm hy vọng đc sở hữu đời f1.
Chắc chắn sẽ có nhiều Bos bố mẹ dòng Champion mang phả đỉnh của Pháp về Việt Nam để nhân giống, vì chủ trương của bác Bưởi là nhân giống phổ biến để tạo nên một dòng chó nghiệp vụ hữu dụng nữa ở nước mình

Em mrkevin đây, hehe anh show hàng petit hoành tráng thế làm anh em ghen tỵ đó, chúc cho petit mau dựng tai nhé<:p<:p<:p<:p<:p

haha, khổ cái là cứ thấy chó đẹp là em thích rồi anh ah, hôm nào rủ hội mình mang chó ra công viên off chém gió đi anh;)

larom

Vietpet sponsor
Tai đã dựng được hẳn một bên, hôm nay đi Off cùng các bạn Mali về thì dựng đứng luôn, chắc do vui quá ^^

minhcuong

Active Member
Tai đã dựng được hẳn một bên, hôm nay đi Off cùng các bạn Mali về thì dựng đứng luôn, chắc do vui quá ^^
Vợ chồng Larom chú ý cho cháu nó ăn vừa phải và vận động thường xuyên nhé. Hôm này thấy Petit rất xinh, mình chỉ biết có vậy vì không có thông tin nhiều về Beauceron.