• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Beauceron đi chụp ảnh súng sơn Galaxi hunter

Vidic.and.Rio

Vietpet sponsor
Anh em chém nhẹ nhè tay thôi nhé......>:D<. Em nó tên Bull là dòng becgie pháp của thành viên clb Working dog

Bos Bun của chú Linh hót quá, mấy Box đều có ảnh đăng. Ảnh đẹp lắm, chúc phong trào chơi Working dog ngày 1 phát triển.

kid1989

Active Member
BOS càng ngày càng đựoc ưa chuộng. Up cho chú BOS đẹp của anh Linh nào :X:X Chó đẹp người cũng chả kém. Tuần sau hứa hẹn sẽ có 1 bộ ảnh hoành tráng nữa của clb working dog

Có mấy tấm của Bos Bun đi off với ace hội Bos VN cũng tại CLB bắn súng sơn, up lên cho xôm nào.

kid1989

Active Member
Có mấy tấm của Bos Bun đi off với ace hội Bos VN cũng tại CLB bắn súng sơn, up lên cho xôm nào.

Thank mặt anh chị em trong clb em cám ơn anh tranvutruong đã cổ vũ cho sự phong trào của anh em northing dog. Mong sau này 2 clb BOS và northern working dog có thể cùng nhau phát triển và nếu có thể sẽ giao lưu súng sơn để thắt chặt tình đoàn kết hơn :X:X