• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bean đẹp zai nhà mình

Bean Cu

Member
Bọn đực trưởng thành bao giờ cũng thể :) thể hiện quyền làm chủ ý mà :)) thế mới bảo bác ko cho ra ko lúc cắn nhau lại khổ hôm trước cũng vừa có con hus bị nadal làm miếng thịt xog thế nên em mới bảo bác ko nên cho ra :D với cả ở đấy là có đội rồi nadal mà cắn thả nào cũng 2,3 con nhảy vào cắn cùng :)) bọn nó kinh lắm :D
Đang cho Bean thối tập thể hình rồi. Xơi được Bean 2 miếng chắc Bean cũng làm lại 1 miếng thui... :"> lo gì=))

Bean Cu

Member
Lâu quá không lên đây thấy nhiều mem mới đáng yêu quá!
Up lên cho Bean gặp bạn bè nào

kid1989

Active Member
à không sợ thì cũng không phải đâu bác ạ :D Nadal lần trc tí đi bộ hàm dưới vì pit đấy dách cả mạng thịt dưới hàm dưới vì pit đấy :D

Bean Cu

Member
à không sợ thì cũng không phải đâu bác ạ :D Nadal lần trc tí đi bộ hàm dưới vì pit đấy dách cả mạng thịt dưới hàm dưới vì pit đấy :D
Khiếp thế cơ ạ? Mình tưởng vụ đấy chỉ sước da thui chứ nhẩy?
Nhưng cúng chẳng sao cún lành da nên chẳng lo. Bean nhà e oánh nhau với chó ta mất hết cả râu ria một bên mặt mà mấy hôm sau lại trong ngon zai ngay hehe

Bean Cu

Member
Dạo này Bean thối nhà e thay lông gầy quá!
Các Pro có cao kiến gì giúp Bean tăng cân không ạ?

hồi ấy nadal còn non wá<):) h con bít ấy bị nd cắn cho tét cả gian diện haha :))

yeuketoan89

Active Member
Khiếp thế cơ ạ? Mình tưởng vụ đấy chỉ sước da thui chứ nhẩy?
Nhưng cúng chẳng sao cún lành da nên chẳng lo. Bean nhà e oánh nhau với chó ta mất hết cả râu ria một bên mặt mà mấy hôm sau lại trong ngon zai ngay hehe
trên lê nin hay có " chiến tranh " lắm hả các bác :(

kid1989

Active Member
đâu ra cắn với con Phèo đấy thì Nadal làm gì có cửa @_@ Con đấy chó già tập cắn thường xuyên rồi nên Nadal khó ăn đc lắm chỉ cắn mấy con pit non chưa tập thôi :D ko thì mệt lắm không dây với pit đc đâu @_@

Bean Cu

Member
Husky chỉ kiếm e nào gạ.........kéo co:D thì chơi chứ gạ cắn nhau thì tốt nhất là nghỉ cho nó lành ạ:">

Bean Cu

Member
Bean hâm nhảy lên xe đòi đi chơi::D

Ngó nghiêng - định tự lái chắc???

Ngồi oai không!

Chán rồi....... thì ta ngồi hát=))=))=))