• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Beagle - Happy birthday

bckennel

Vài hình ảnh mới chụp hôm sinh nhật. Các em vừa tròn 1 tuổi, các bác chém nhẹ tay cho em nhờ ! Dog Eye

SEABISCUIT :

GUCCHI (OR BEAUTIFUL MEMORY)

:love struck::love struck::love struck:

bckennel

Post lại hình ảnh cho các bạn nhé :

Còn Pedigree này là của Gucchi :

:new: :-bd:love struck:

Tiến-Q4

Member
bạn cho mình hỏi đã có đàn con nào của Seabiscuit và Gucchi chưa?có thì mình xin đặt 1 em...hihi

bạn cho mình hỏi đã có đàn con nào của Seabiscuit và Gucchi chưa? có thì mình xin đặt 1 em...hihi

bạn cho mình hỏi đã có đàn con nào của Seabiscuit và Gucchi chưa? có thì mình xin đặt 1 em...hihi. Mình rất thích dòng chó này...trông nó rất hiền và dễ thương.

bckennel

bạn cho mình hỏi đã có đàn con nào của Seabiscuit và Gucchi chưa?có thì mình xin đặt 1 em...hihi
Cám ơn bạn đã quan tâm. Mình sẽ ghi nhận bạn vào danh sách đặt hàng. Dự kiến cuối năm 2010 - đầu năm 2011 se4 có puppies.

Seabiscuit và Guchi đã được đăng ký tại VKA. Mọi thủ tục về phối giống, đăng ký cho puppies sẽ theo yêu cầu hiện hành của VKA.

:):):)

http://www.youtube.com/watch?v=jLtiIsfr6sw

chienvet

Chuyên gia thú y
Mình cũng là một fan hâm mộ của dòng này, ở HN thấy hiếm lắm,hic.:(. Chúc cún khỏe mạnh, sớm có baby!:D

toydog

Member
gia phả hoành tráng thế này,lại đạt đc best baby thì con này thuộc show quality,giá cũng tầm 1000-1500usd. nhưng mà vẫn ko đắt bằng bọn poms thái,hic..

bckennel

Cập nhật một số hình ảnh mới nhất của 1 vài Beagle tại BC Kennel :

1- GUCCHI hôm nay được 15 tháng

2- ROCK 10 tháng, đang trong giai đọan trổ mã
:love struck:

Đang phô diễn cú nhảy mèo trước chị em : =))=))

bckennel

3- MEME (DORAEMI) là em ruột của Rock :

4- DAISY, gần 14 tháng, size 13 inches (theo AKC standard, FCI không phân loại theo chiều cao)

>:D<>:D<

kn1ght

:-s trời mấy e này đẹp quá:X:X:X:,bác ơi có gì cho e thêm vào danh sách đặt e e nhá,thx bác:D

bckennel

Một vài hình ảnh Rock đi off-line với GSD sáng Chủ nhật 21/11/2010, đây là lần đầu tiên nó ra sân chơi với nhiều chó lạ và lớn hơn, sau vài phút e dè đã tự tin hẳn :love struck::love struck::love struck: :

Nguồn : http://gsdv.vn/forum/forum.php

bckennel

Update vài hình ảnh Rock đi tập chuẩn bị thi Dogshow :

:love struck::love struck::love struck:

bckennel

Thành quả của gia đình đạt được trong dog show vừa rồi gồm có :

1. Handling 1 baby bulldog : Không có giải, nhưng chắc được "Very good" :love struck::love struck:
2. Handling 1 Cocker Spaniel : Reserve Best of Group, Best of Breed, CAC Bitch.
(Hai chó trên của bạn bè)
3. Beagle Seabiscuit (Dog) : Best of Group, Best of Breed, CAC Dog (Bà xã handling phần Best of Breed)
4. Beagle Doraemi (Bitch) : Best Juinor of Breed, CAC Bitch
5. Beagle Rock (Dog) : Reserve Best of Breed, RCAC Dog (Bà xã handling)

Lần đầu tham dự với nhiều chó, thật mệt nhưng rất vui .
Hẹn gặp lại lần sau >:D<>:D<>:D<