• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

be bulldog bambi,em hugo nè

baaaadboy

Member
giờ bé củng khá chắc rồi,mà em nuôi không mát tay lắm nên không đẹp được như chó của anh em,anh em đừng chê bé nhe.có điều cũng mập tròn ,quậy dứ lăm á:love struck:

Đẹp vậy mà. Như vậy là lắm rồi đó bạn. Bé được bao nhiêu tháng rồi bạn? Chúc bé của bạn mau ăn mau lớn nha!

doanhcauson

Vietpet sponsor
giờ bé củng khá chắc rồi,mà em nuôi không mát tay lắm nên không đẹp được như chó của anh em,anh em đừng chê bé nhe.có điều cũng mập tròn ,quậy dứ lăm á:love struck:
Chào Cường,
Bửa nay nhìn Bambi cute quá, phát triển rất tốt , em chăm tốt lắm:-bd, cố giử như vậy luôn nhé. ANh chắc chắn sau này Bambi sẽ là con giống rất tốt . Cố gắng lên Cường nhé.Thân chào.

baaaadboy

Member
em nó mới 4 tháng à cả nhà ơi.hi hi.cám ơn các bạn khen bé bi nhé
cám ơn anh doanh ,quả thật em chăm nó như em của em,cực ghê,nhờ nó mà cả nhà được sắm dép mới cho nắm mới luôn.em cũng mong bé bi phát triển thật tốt để sau này bệ vệ như mommy của bé

vietbully

Member
Chào bạn Baaaadboy !
Chúc mừng bạn bulldog rất đẹp , xin cho hỏi bạn mua của ai vậy .
Cám ơn

Vietbully thân chào
0938110011

ah!!! Hoá ra là dòng chó nhà anh Doanh à? Hèn gì đẹp khỏi chê. Một lần nửa, chúc ưừng bạn sỡ ưữu một chú Bulldog đẹp nha!

baaaadboy

Member
đúng rồi bạn,cha mẹ nó là marco và bewee ,là chung bầy vói con hugo của anh ly-giang luôn .

caokhabao

càng lớn càng cute ta, bữa có hỏi bé này bên biker đó, mới lấy con 2009 hả