• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Phèn

Thoaiquan

Member
Con này nó Lai giữa giống gì với nhau thì mình không biết, nhưng nó là 1 con chó Lai tùm lum, chắc Hợp chủng quốc Huê Kỳ . Heheheee mình phang hơi mạnh bạn đừng buồn nhé .

nguyenducminh63

Active Member
Ông bạn phải phân tích ra để mọi người còn học hỏi kinh nghiệm chứ cứ phán xong giấu nghề thế nhỉ :D.

Con này nó Lai giữa giống gì với nhau thì mình không biết, nhưng nó là 1 con chó Lai tùm lum, chắc Hợp chủng quốc Huê Kỳ . Heheheee mình phang hơi mạnh bạn đừng buồn nhé .

Thoaiquan

Member
Ông bạn phải phân tích ra để mọi người còn học hỏi kinh nghiệm chứ cứ phán xong giấu nghề thế nhỉ :D.
Chời ơi, phán đại phán bừa, trúng thì trúng ko trúng thí ........dzọt cho lẹ kẻo chủ thớt " chém " cho chết sao. Kinh nghiệm của mấy anh em trong vietpet này đâu đến nỗi tệ mà nhìn không ra con này hả Minh ??? :">

nguyenducminh63

Active Member
Hè hè, nhìn ra thì có người nhìn ra có người không? Bạn đã vào phán thì phân tích ra để những người chơi sau còn biết lỗi nào lai để mà tránh, biết điểm nào đẹp để lần sau chọn những con như thế mà chơi chứ, đúng không nào :D?

Chời ơi, phán đại phán bừa, trúng thì trúng ko trúng thí ........dzọt cho lẹ kẻo chủ thớt " chém " cho chết sao. Kinh nghiệm của mấy anh em trong vietpet này đâu đến nỗi tệ mà nhìn không ra con này hả Minh ??? :">

Thoaiquan

Member
Hè hè, nhìn ra thì có người nhìn ra có người không? Bạn đã vào phán thì phân tích ra để những người chơi sau còn biết lỗi nào lai để mà tránh, biết điểm nào đẹp để lần sau chọn những con như thế mà chơi chứ, đúng không nào :D?
Việc này mình xin để cho các anh em trong CLB PQ HN đảm nhiệm, mấy anh em ở gần nhau dễ chia sẽ hơn Minh à, muốn dẫn chứng con chó nào Đẹp điểm nào, xấu điểm nào, cần có những buổi Offline dắt chó ra, như thế sẽ dễ dàng Chỉ ra những điểm Đẹp và Xấu và người nghe sẽ nhận biết dễ hơn là nói trên này.

Dzô 1 ly nhe bạn

nguyenducminh63

Active Member
Chuẩn chuẩn. Sắp tới CLB sẽ có những buổi chia sẽ của Tổ Tư Vấn cho các thành viên CLB về cách nhìn nhận chó PQ mà bạn.

Còn ly của bạn mời cho mình nợ, khi nào vào SG mình trả cả vốn lẫn lời nhé. Lúc đó phải Dzô Dzô 2 phát cho nó gấp đôi mới được >:D<.

Việc này mình xin để cho các anh em trong CLB PQ HN đảm nhiệm, mấy anh em ở gần nhau dễ chia sẽ hơn Minh à, muốn dẫn chứng con chó nào Đẹp điểm nào, xấu điểm nào, cần có những buổi Offline dắt chó ra, như thế sẽ dễ dàng Chỉ ra những điểm Đẹp và Xấu và người nghe sẽ nhận biết dễ hơn là nói trên này.

Dzô 1 ly nhe bạn

shinni1984

Ko buồn không buồn đâu vì mình yêu nó và hãnh diện vì nó:-h

thanhttcp

Member
nói chơi về con chó này

nếu tôi mới nhìn thì đây là chó pq rồi từ dáng, bụng, nhất là đầu, mặt nhọ đuôi chân đầu là của chó PQ con này đẹp, nhưng mình chưa nhìn rõ xoáy lưng hình gì (có 8 loại xoáy lưng); con nayd khoảng trên 9 tháng tuổi rồi. minh tự nhìn thấy vây mong các cao thủ thông cảm nhé, mình thường hay công tác ra PQ