• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bangbang & Tôi

Như ngày nào khi còn CoLa và GDTD mình tôi thấy rất hạnh phúc và cvó một niềm vui lớn được dựng lên trong gia đình mình.tôi rất vui và nhớ những ngày chủ nhật được đến bên gia đình cùng anh Quang,chi tiBui,Cô P59,p57,addy1009,anh Thạch,anh Cookysaigon,anh Buuba và những thành viên khác trong gia đình.Nhưng trong gia đình có nhiều việc mà em không biết và chì thấy bắt đầu có nhiều sự rạng nứt tình cảm nhưng anh Quang vẫn cố hàn gắn nhau lại.Sự thật phụ phàng và không ai trong gia đình Toysdog mình cũng như mọi nhười trên Vietpet có thể tin được đó là sự ra đi củ anh Quang là hội trưởng của chúng tôi trong GDTD.Sau khi anh ra đi cũng là lúc GDTD này không thể trụ được nữa.tôi vẫn mong một ngày mai tốt đẹp hơn và sẽ có đâu đây một ngày gặp gỡ và thắp lên ngọn lửa đam mê đã chợt tắt ngày nào nay lại cháy lên.Bên tôi không còn CoLa nhưng tôi vẫn cần có một người bạn mới để thắp lên ý nghĩa của niềm đam mê là không được lãng quên quá khứ mà hãy làm quá khứ mãi SỐNG và trở nên tốt đẹp.LỜI NÓI TỰ LÒNG MÌNH
TÔI VÀ NGƯỜI BẠN MỚI BANGBANG

Bang bang của Tài thật là dễ mến, nhìn 2 chủ tớ hạnh phúc ghê ( Bang bang cười tươi như vậy mà..hi..hi..), những chuyện vui buồn của gia đình mình đã đi dần vào quá khứ rồi..muốn lắm tìm 1 sân chơi mới cho mọi người,muốn lắm tiếp nối những cái hay của hội đã làm ngày trước..nhưng giờ nói thì được nhưng làm thì khó quá..cô cũng vui vì thấy mọi người vẫn còn nhiệt tình với gia đình này lắm..hy vọng có 1 ngày sẽ gặp lại đông đủ mọi người..đã cố gắng hết sức (nghe quen quá..có nghĩa là hết cách rồi..hic..)

Sao cô lại nói thế chứ.mình cần có những nới gạp gở nhỏ và từ từ hội ta sẽ lớn mạnh trở lại thôi mà.tuy không có nhiều hoạt động nhưng mây bé có thể gặp,vui chơi và mọi người sẽ trò chuyện vui vẻ như ngày nào mà cô.Vẫn mong

Niềm vui nhân 3 từ nhà BANGBANG

Mẹ BANGBANG sinh thêm 2 em bé cho BANGBANG nè:

MiLU nhà BANGBANG cũng sinh 4 em bé trước mẹ BANG một tuần:

Còn một bé nhà TÀi nữa sinh rồi nhưng cho hình lên bây giờ được tối nay mình cho lên sau nha cả nhà.Hãy đợi xem bấy cuối vào tối nay nha.Bầy này nhìn là thích liền hà

BAng BAng quay lại cùng cả nhà với một bộ sưu tập hình ảnh cùng cậu chủ tại quê Bình Định của cậu chủ nè:
Gió biển thật là dễ chịu quá đi nên....

good chưa nào:chó mẫu mà,hjhj:

Bài you ans Me thật hay các bạn ha:

Chân dung của Bang Bang đây này:

BANGBANG cùng Má NĂm (mẹ cậu chủ):

Mọi người sẽ được xem hình ảnh của BANGBANG và cậu chủ rất nhiều trong suốt hè này đó.chờ xem tiếp nha.
CHÚC CẢ NHÀ VÀ TOÀN THỂ THÀNH VIÊN VIETPET SỨC KHOẺ VÀ THÀNH CÔNG NHA

nh0kkUn

Member
BangBang dễ thương quá đi....
Mong gặp anh :))... hình như em chưa biét anh thì phải :-?...

Hình của bầy thứ 3 cũng ở nhà BANGBANG nè mới được 1 tháng.
Em nào cùng có đồn hết đó.

BẦy 1:Mẹ BANG phối với chó Nhật luôn mấy bé được 2 tuần rồi nhưng giống bố nên to con
Bầy 2:Milu phối với BANGBANG nên con nhỏ và được 3 tuần tuổi
Bầy 3:phối với BANGBANG luôn nhưng có thể do gien con mẹ trội nên em nó ra toàn giống mẹ.
Mỗi bầy chỉ phối cách nhau có tuần thôi và không đồng huyết nha.Có kinh nghiệm trong việc phối cho lắm vì mình nuôi chó nằng niềm đam mê và tình thương mà

Thêm hình nữa nè.Mọi người tha hồ bình loạn nha.hjhj
BANGBANG

Hình BANGBANG cùng BA NĂM:

BANG BANG cùng mọi người trên biển:

TIẾp nữa nè:
LẠi cùng MÁ Năm:

Cùng Cháu cậu chủ nè;Đang khoe hàng VIỆT NAM chất lượng cao.hjhj

Chuẩn bị tới phần thi cá nhân của mỗi thàng viên trong từng bầy nè.THa hồ bình loạn nha mọi người

lollipop™

Member
Chúc mừng Tran Tan Tai, kiểu này phải ăn mừng thâu điêm suốt sáng đấy :D 3 em cún cho ra 3 bầy baby quá đẹp nhé :) Nuôi không hết thì kí gửi mấy em ra Bắc lollipop chăm dùm cho keke :D

BANGBANG cùng cậu chủ lên vườn trái cây nhà cậu chủ chơi nè cà nhà ơi,thích quá đi thôi:

Ẵm con đi mỏi chân quá à,hihi.cám ơn cậu chủ nhiều nhiều lắm.thương cậu chủ biết dường nào

Trên đầu ta là trái đỏ chùm chùm
Dưới chân ta là lá vàng chen cỏ
Trên tay ta là ý nghĩa cuộc sống
Tuy bé nhỏ nhưng đầy tâm trạng
Biết vui,đùa,chạy,giỡn và sủa nữa
Với mọi người nó chỉ biết coi nhà
Nhưng về phần tôi thì em nó lại khác
Hạnh phúc lắm khi ở bên em nó (BANGBANG)
Chân lý cuộc sống với tôi chính là đây
Hạnh phúc của tôi chính là đây
Được cùng em nó đi đây đó
Quen thêm những người bạn mới cùng suy nghĩ
Là biết yêu thương và chăm sóc cho tụi nó
Những đứa con không do mình sinh ra
Nhưng tình cảm nó dành hết cho mình
Thật cần lắm những tấm lòng
Hãy yêu thương mấy bé giống như tôi,bạn nhé!!!!

Nhìn thằng con BANGBANG nó ngủ mà mình thấy thật hạnh phúc và cuộc sống này thật ý nghĩa với mình,YÊU CON NHIỀU LẮM LẮM BANGBANG À

mr.tuan93

Member
bạn ơi nhìn Bang Bang trông bụ bẫm đáng yêu quá :) mình cũng nuôi 1 bé fox hươu nhưng nó không có béo :( bạn có thể chia sẻ cho mình biết chế độ ăn uống của bang bang đc không :)..... thank's ^^!

bạn ơi nhìn Bang Bang trông bụ bẫm đáng yêu quá :) mình cũng nuôi 1 bé fox hươu nhưng nó không có béo :( bạn có thể chia sẻ cho mình biết chế độ ăn uống của bang bang đc không :)..... thank's ^^!
Em nó ăn ít lắm mà chỉ thích theo chủ đi chơi thôi.tinh thần tốt sẽ làm chjo mấy bé khoẻ mạnh hơn cùng với chỗ dực tinh thần cững chắc mà bé có được từ người thương yêu bé nữa.hãy chăm sóc và dành hiều thơi gian cho bé là ok.mà còn tuỳ vào giống chó nữa bạn ơi.chúc vui vẻ