• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Baby Phốc sóc nhà mình nè các bạn xem nào

phốc sóc

Member
Phốc sóc nhà mình đẻ được 3 bé trai kháu khỉnh đã được 6 tuần tuổi, đây là hình của các bé:

3 nhóc này trông "nhu mỳ" vậy chứ mà quậy hết biết, còn giành ăn của các vị "tiền bối" trong nhà nữa đấy!

bichdiep

Member
ôi.con cái nhà ai mà kháu thế, như chó bông ý, chúc mừng chủ thớt có đàn puppy đẹp quên sầu

nh0kkUn

Member
UI.... mấy bé nhìn dễ thương quá bạn ạ...
Chúc tụi nhóc mau lớn nhé :X

nguyenv0

Member
bạn có ý định nhường lại cho anh em vpet mấy em cún con không ? cho mình đặt gạch với nè

phốc sóc

Member
Còn đây là Phốc "meo meo":
Nhóc này tên là Doory (do đẻ rớt ở kẹt cửa)

Kẻ tám lạng người nửa cân

kt1171

mấy bé dễ thương quá bạn ơi ^^ bạn có định kím nhà mới cho bé nào ko? nếu có mong bạn liên lạc với mình nhé...mình đang kím 1 bé như vậy hơn cả tháng nay rồi T_T

anniepham

chào chị, lứa lần này dễ thương quá chị ơi, hik!!!!! chị lại làm em cầm lòng không được rầu. em có gửi chị hình của Bond, chị có nhận được không vậy?

Mốc yêu

Member
Phốc sóc nhà mình đẻ được 3 bé trai kháu khỉnh đã được 6 tuần tuổi, đây là hình của các bé:

3 nhóc này trông "nhu mỳ" vậy chứ mà quậy hết biết, còn giành ăn của các vị "tiền bối" trong nhà nữa đấy!
Xinh thế không biết, tiếc là nhà bạn ở TP HCM nếu không mình đến cưa cẩm lấy một em ngay :D

phốc sóc

Member
chào chị, lứa lần này dễ thương quá chị ơi, hik!!!!! chị lại làm em cầm lòng không được rầu. em có gửi chị hình của Bond, chị có nhận được không vậy?
Chị đã xem hình của Bond rồi, không ngờ em nó lớn nhanh quá ! Chắc là được cưng chiều lắm đây!
Bond là "cậu" của mấy nhóc này đó. Ngoài ra Bond vừa mới có 3 đứa em sơ sinh mới 01 ngày tuổi. Có 1 nhóc đang ngấp nghé vượt kỷ lục của Bond béo nè. Hi hi....

phốc sóc

Member
em phat ne may chu cun chi thoa dau gi hay xa phong tam gi ma sao thom wa vay
Cún còn nhỏ mới 2 tháng không nên tắm, em lấy khăn lông ướt lau cho nó rồi sấy nhẹ hoặc phơi nắng sáng (9-10g) khoảng 15 phút. Dùng phấn em bé thoa lên lông rồi chải lông cho nó. Thế là đã có một chú gấu bông biết đùa giỡn mà không cần dùng Pin! Hì hì...
@: Nên cho mấy cún con phơi nắng sáng thường xuyên (như em bé vậy đó) rất tốt. 2 tuần nữa nhớ cho Windy sổ lãi nhé.

phalelinh

Member
Chị ơi, phóc sóc có bé gái không vậy? nếu có thì chỉ để 1 bé cho em nha. Nhìn đàn phóc sóc của chị yêu quá.

tanphat89

Member
em phát nè chị, windy dạo này quậy lắm và dữ lắm chị ơi nó ko cho 2 bé gái nhà em ăn chung, còn đây là hình của windy nè chị, à mà mẹ em đổi tên nó là puppy chị ạ