• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"B" Litter Of KDF Rottweiler - Sự Hoà Hợp Giữa KDF & RR

Khai.Q4

Member
Rạng sáng ngày 29/04. Sau 6 tiếng sát cánh cùng Zolar. Bà mẹ này đã vượt cạn thành công và cho ra đời 5 thành viên nhí. Trong niềm hân hoan chào đón những thành viên mới của KDF xen lẫn 1 nỗi buồn vì 1 bé đã ra đi do bị ngộp. 4 nhóc còn lại này (2 đực, 2 cái) là kết quả của sự hoà hợp giữa Zolar of KDF và Misha of RR. Sau 67 ngày mong đợi, dù còn lại 4 bé nhưng các bé đều rất khoẻ mạnh và lanh lợi - đây chính là niềm an ủi tinh thần mạnh mẽ nhất cho những chặn đường tiếp theo của KDF...
Xin chia sẻ cùng ACE…..

Cha Misha...

Mẹ Zolar và mấy nhóc khi vừa chào đời...

Cảm ơn ACE đã xem bài!
Thân!

lambeckham

Active Member
chúc mừng anh khải nhé........chúc anh sẽ có nhiều bé khỏe bé đẹp nữa hihihi

Khai.Q4

Member
Nhìn mấy nhóc thật đáng yêu, nhưng nhìn nhóc dưới đây còn yêu hơn. Hy vọng sau này nó sẽ đam mê hơn bố và trở thành một Breeder của KDF.

IMG_0721 by Upload Photos4, on Flickr

IMG_0722 by Upload Photos4, on Flickr
Cảm ơn anh Hùng nhé. Không biết tương lai thằng cu có đam mê giống em không nhưng từ bé đến giờ cu cậu nghe tiếng chó sủa thay cho lời ru của mẹ đó anh. :D:D:D Đúng là 7D+24_70. Nhìn sắc quá anh ơi. Em chịu không nổi luôn nè... Thèm quá :(:)((

Tuy phong

Member
Chúc mừng Khải có bầy chó con bụ bẫm dể thương.
Với số lượng 4 em, bầy này sẽ phát triển rất nhanh, chăm sóc chó mẹ tốt nhé !

Khai.Q4

Member
Chúc mừng Khải có bầy chó con bụ bẫm dể thương.
Với số lượng 4 em, bầy này sẽ phát triển rất nhanh, chăm sóc chó mẹ tốt nhé !
Cảm ơn anh. Em sẽ cố gắng. Bà mẹ này chăm mấy nhóc tốt lắm nên em cũng đỡ lo... Hôm nào rảnh em ghé anh cafe thăm mấy nhóc nhà anh nhé.

viet-hong

Member
cha anh hùng mẹ hoa hậu thể nào nhìn mấy nhác đáng yêu thế. chúc mừng chúc mừng

Khai.Q4

Member
cha anh hùng mẹ hoa hậu thể nào nhìn mấy nhác đáng yêu thế. chúc mừng chúc mừng
Cảm ơn bạn!

Hình ảnh mấy nhóc lúc 22 ngày tuổi... xin chia sẻ cùng ACE....

Cảm ơn ACE đã xem bài! Thân!

dung_bth

Member
Xin chúc mừng anh

Chà 4 bé nhìn dễ thương quá ha anh, đã có ai đặt chưa hả anh?
Up hình thường xuyên cho mọi người xem với nha anh
Xin chúc mừng, chúc mừng

trantantai

Active Member
Nhìn đã quá Khải, bữa nào xem tận mắt mời được. Hẹn hoài mà chưa có dịp chắc mai , bỏ nửa buổi quyết tâm đi

Khai.Q4

Member
bác chủ ở Q4 phải ko, mình ghé qua xem mấy em được ko, nhìn yêu quá hà
Cảm ơn bạn. Rất vui khi bạn ghé thăm...
To trantantai: Anh hẹn em hoài ah...:D:D

To trantantai: Anh hẹn em hoài... :D :D

To trantantai: Anh hẹn em hoài... :D

trung2t3c

Active Member
máy chụp hình của bác chủ topic mang ra tiệm sửa cả tháng nay ko biết đã xong chưa nhỉ :D :D :D ???

chó dễ thương quá .... thế có đổi mini bull terrier ko bạn hiền "wellcome my friend" :D :D :D ?

thuongvu

Member
Chào Khải, Khải chụp hình mấy bé cho anh em xem đi coi mấy em phát triển như thế nào rồi . Anh Vũ Cai Lậy nẹ