• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

b-boi vs sonic

hôm nào happy lên giống giải quyết luôn đi em! bailey nhà anh khi nào lên giống anh sẽ cho phối với anubis.thế mới hy vọng có chó đẹp để chơi!
Em cũng đang dự kiến thế anh ạ.Được phối với anubis thì còn gì bằng.

my_lucky

Active Member
Chúc mừng anh Hải và Tùng nhé, cứ đà này anh em chơi bully HN sẽ thay máu dần dần...Chúc vui!

jenny_Q

Vietpet sponsor
các bác toàn chơi hàng khủng thế này có khi đến lượt em mọi người dải nghệ hết rồi huhu

jenny_Q

Vietpet sponsor
Mỗi người một phong cách,làm sao mà giải nghệ được???????????????8->8->8->8->
bác cứ nói thế để động viên mọi người và em chứ được sở hữu 1 em chó đẹp cũng mát mặt và sướng lắm ấy chứ

lambeckham

Active Member
nó lấy chồng về thế nào rồi anh ăn uống tốt kô anh. à ballay như thế nào rồi anh tùng ơi

hoanghai82

Member
mới được 1 tuần,nó vẫn chén khỏe như thường,bailey chắc khoảng nửa tháng nữa mới lên giống,hàng họ nó sưng như nắm đấm rồi.mấy con cái nhà e mới cho phối xong có hiện tượng gì chưa!

missbaby

Cặp đôi này đẹp quá, chắc sẽ cho ra đời những pup đẹp đây, chúc mừng các bác..

ben_58

Member
Hậu duệ của B.Boy thì oách rồi,chiều nay mình cũng vừa qua thăm B.Boy & Anubis xong

jenny_Q

Vietpet sponsor
thế tiền thì ai tiêu mà ông kêu kinh quá nếu anh không làm vú em thi đua em làm cho tiền em hưởng nhá

lambeckham

Active Member
chuyện anh em chém gió thì vẫn là chém mà em.....thèm chăm puppy quá rồi hả em từ từ rồi sẽ đến em mà hhehee.....từ từ nhé vội là hỏng đấy hihihihi

Manh Cuong

Member
Tôi thì chỉ có 1 ước mơ giản dị đó là có thật nhiều $ để mua chó thật đẹp !!!