• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bộ sưu tập thời trang của ALỳ

bebe6383

Member
A Lỳ xinh quá cô ạ .Mà đồ của A lỳ là cô may phải không cô .Sao cô không mở shop bán đồ đi con chắc sẽ là fan trung thành của cô đấy. Mà con nghe nói cô cho MM qua nhà anh Quân chắc là vì cô bận chăm cháu phải không ạ. Con thấy nó qua đó khỏe mạnh con cũng mừng .Chào cô ạ !

thanh-tam

lâu lắm rồi mới ghe vô vietpet, đúng là họ hàng có khác, càng nhìn alỳ càng giống Tina nhà con cô àh, từ đôi mắt tới cái mõm, mà con cũng toàn tự may áo cho tina, may cho con nữa, chủ chó cùng mặc đồ giống nhau, ra đường ai cũng ngắm nghía zui lắm cô. Dạo này làm biếng ít chụp hình wá, hôm nào cũng làm một show thời trang tự biên tự diễn mới đc. Chắc khoảng 2 tháng nữa Tina nhà con lên giống lại, lần trước nó kg đậu, làm con tốn mớ tiền rùi...hụt hẩng, ngày nào cũng trông cái bụng nó to lên xíu thế mà....:(:)((, hix, nếu cô xem mắt đc anh nào, chỉ con với nha cô.

Chunii

hehe chịu khó sưu tầm đồ đẹp cho bé quá. Cho con trai Ubin mình kén rrể đc k

Khủng long

Active Member

Chào cả nhà nhé .Lâu lắm mới ghé vào 4r . Tại vì lúc này tớ cũng hơi lu bu . Đây là " Hàng khủng " nhà tớ mới có . Nó là " Cục nội " của tớ đấy , 100% là giống Việt Nam .....từ khi có nó.... mụ Chips chằng và con Alỳ bị phân biệt đối xử thấy rõ , chẳng còn được cưng chiều như trước , cả ngày trời không ngó tới một lần ....tất cả giao hết cho bà bếp chăm sóc ...tự do ...tự tại...nên con mụ Chips thì mập như heo , con Alỳ thì ốm như con cung quăng .....Hy vong một vài thang nưa tình hình sẽ cải thiện ....hihihi...:D

bebe6383

Member
Chào cô Phượng ! Dạo này cô bận chăm "hàng khủng" quá sắp quên cả 4r rùi hihi . Cháu cô dễ thương quá đi hèn chi A Lỳ nó chẳng ghen tị .Cún cứng cáp rồi cô lại lên diễn đàn cho vui cô nhé .Con hâm mộ khoản thiết kế sáng tác của cô lắm đấy .Chúc cô luôn mạnh khỏe để chăm sóc tốt các cục cưng của cô nha ! Mong sớm được gặp cô !

Khủng long

Active Member
Cám ơn lời chúc của con nhiều lắm:kiss:. Gì chứ cái diễn đàn CHÓ này làm sao cô quên được hả con :love struck: Cô cũng mong ngày nào đó cô cháu mình gặp nhau rồi cùng nhau đi dạo phố sắm đồ cho mấy nhóc cưng này nè . Cô chúc con và gia đình con luôn mạnh khỏe nhé .

hàng khủng của cô đẹp trai quá cô ơi! thấy ghét ghê....chúc nhóc tôm ăn mau chóng lớn, ngoan ngoãn nghe lời ông bà nội nha!

Tomy-SP

Member
Chúc mừng, chúc mừng.............

Chào cả nhà nhé .Lâu lắm mới ghé vào 4r . Tại vì lúc này tớ cũng hơi lu bu . Đây là " Hàng khủng " nhà tớ mới có . Nó là " Cục nội " của tớ đấy , 100% là giống Việt Nam .....từ khi có nó.... mụ Chips chằng và con Alỳ bị phân biệt đối xử thấy rõ , chẳng còn được cưng chiều như trước , cả ngày trời không ngó tới một lần ....tất cả giao hết cho bà bếp chăm sóc ...tự do ...tự tại...nên con mụ Chips thì mập như heo , con Alỳ thì ốm như con cung quăng .....Hy vong một vài thang nưa tình hình sẽ cải thiện ....hihihi...:D
Ôi, Hàng Khủng của Tỷ so cute.
Chíp chằng và A Lỳ bị...buông quăng bỏ vãi cũng là chuyện thường.
Chúc mừng, chúc mừng Tỷ lên chức nha.

le minh phuong

Chi Phuong oi ,cac bo ao chi thiet ke rat dep va de thuong Aly dien vao trong dieu da qua dung la nguoi mau GDTD nhe.Than chao phuong 52 day