• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bộ sưu tập bồ câu

Chim đẹp lắm a Danh, để lại nhân giống cho phong phú chứ loại này h cũng ít lắm, cũng 1 thời hoành tráng, giá ngày xưa tính bằng đô lun đó, chúc mừng a!!!!!!!

Khoe tí cho xôm

Thêm mấy em mới vào căn cứ up lện tiếp quang ơi ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Gà banh vàng

Sư tử ý

Sư Tử hà lan con ăn cứng

Cặp tiger đẹp nhưng lớn nó sẽ nhả màu trắng ra nhiều đó a, con Hà Lan con s chỉ có 1 con uổng vậy, có j alo ae nc nhé

Kèn đen

Thêm 3 em kèn mới mua được up lên cho anh em xem chơi.Anh Tân ơi em kèn vàng về tới nơi rồi nha hình em nó cám ơn anh .................................

huytho_2012

Member
á đù ....... đẹp ah nha .......................................................................!

......................................

Tiếp nữa nè em trai HUYTHO ơi kèn ơi là kèn ...........................

jpg[/img][/url]

[

huytho_2012

Member
sưu tầm wa độc nha .........................độc như thuốc độc ,,,,,,,,,,,,,,kakha .......................bay nhanh nào.............................................................................!

huytho_2012

Member
khakaka thuốc độc không làm người ta chết mà làm người ta PHÊ.....:">:">:">:">.mới ghê kakakaka ................mua may bán đắc nè ...............................................................!