• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bồ Sưu Tập Bồ Câu Kiễng ( Hào Chảy Quận 5 )

taihuynh1975

anh Hao Chay oi bo suu tap cua anh phong phu qua, em moi vua tap tanh choi bo cau thoi, khi nao ranh cho em tham quan ti nha?

căn cứ tuyệt vời quá Hào ơi, gần đủ giống hết rồi, hôm nào ghé chổ Hào được kh,

thanhvu198199

Mình có mua của một người bạn khoảng 30 cặp bồ câu, nhưng mình không biết thuộc giống gì, trọng lượng từ 500g- 750g tuỳ trống mái, có nhiều màu: trắng tin, trắng đóm, xám tro, xám xanh, nâu. Xin nhờ bạn ác định giùm, cảm ơn nhiều nha.[YOUTUBE]thanhvu198199@yahoo.com[/YOUTUBE]

quoctoandhtv

a hào ơi, e cũng mới tập chơi à...có gì trao đổi qua mạng cho tiện, căn cứ a có bao nhiêu loại cho e giá cả luôn,e mới nuôi nên chỉ muốn nuôi bồ câu con thôi...có hình càng tốt. e mong a nhiệt tình giúp đở " chim đẹp giá rẻ " cho e nha;)

thuytrieudo

Mình mới nuôi bồ câu, cho mình hỏi cai hủ cao trong chuồng bồ câu là lọ nước ? Cái này mua ở đâu vậy bạn. Còn hủ còn lại để làm gì vậy
Thân

gestapo

Member
Mình mới nuôi bồ câu, cho mình hỏi cai hủ cao trong chuồng bồ câu là lọ nước ? Cái này mua ở đâu vậy bạn. Còn hủ còn lại để làm gì vậy
Thân

Cái hũ đó chứa nước, ở sài gòn thì ra đường Nguyễn Thị Nhỏ Q6 mua nhé. Còn hũ kia đựng thức ăn thôi.