• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bồ câu long Tây Ninh

longtn

Member
chư biết post hinh mong ae thông cảm nhé còn nữa sẽ post sau:-h:-h:-h

tayninh102

chào anh long tn em củng ở tây ninh anh ỡ ngay chổ nào em ở châu thành tây ninh mong được giao lưu em nuôi bồ câu thường không ah hjhj

longtn

Member
minh ở huyện bến cầu mộc bài có gì dt giao luu choi nhé dt 0919274337 minh tên long

longtn

Member
thêm mấy tấm ảnh hinh chim con của minh nè

thêm xòe trắng lông đuôi 31cong

gà banh đỏ của mình ae cho nhận xét dùm nhé

truong_q4

Member
căn cứ đẹp lắm anh long,chỗ anh nuôi lý tưởng quá, khi nào có dịp ghé anh tham quan chơi8->

huyq11

Member
Chim đẹp nhiều quá a long :D e mới nuôi ah :p vậy mà cứ tưởng a Long ít chim lắm :)) .Có dịp cho e ghé thăm căn cứ anh nha . Chúc a tìm đc Chim mình thích nha ;);)

longtn

Member
căn cứ anh hoành tráng quá thích nhất là mấ chú gà banh dể thương làm sao
khi nào rảnh xuống anh chơi nhé e, ơ tây ninh minh ich người nuôi quá cho nên không ai để giao luu choi hết, vậy có rảnh xuống ae mình giao luu học hỏi thêm

longtn

Member
Chim đẹp nhiều quá a long :D e mới nuôi ah :p vậy mà cứ tưởng a Long ít chim lắm :)) .Có dịp cho e ghé thăm căn cứ anh nha . Chúc a tìm đc Chim mình thích nha ;);)
cám ơn em có lời khen,a củng đang tim thêm mấy giông mói, có gì em cho anh hay nhé