• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bồ câu kiểng tân q4

huyq11

Member
Sặc toàn chim hàng Vip . Thổi kèn vàng , banh đen , xòe trắng đuôi đen =P~... ngưỡng mộ quá tân ơi . Chim đẹp , chúc căn cứ càng ngày càng nhiều chim độc .;;)

paparoti

Member
-Thổi kèn đẹp quá , cả một gia tài .Anh em hỏi mấy cái ổ đẻ bằng gỗ làm sao treo lên như vậy được,xin chỉ cách làm dùm em với,treo lên nhìn hay hay sao đó.Nếu tiện cho em xin ít hình minh họa luôn nha,thanks.

tanQ4

Member
cảm ơn các bạn ghé thăm. thank you........................................................................

tanQ4

Member
hihi cảm ơn ae có lời khen.....................................................=((

tanQ4

Member
hiện nay bận wa nên thanh lý hết dàn bồ câu kểng này ae có nhu cầu thì alo cho mình nha, mua lẻ cũng bán.
LH 0907248248

tan Q4

Member
xin chào các bạn, lâu rồi không được vào đây, nay vào đây sướng wa các bạn ơi,
chúc sức khỏe, chúc căn cứ càng phát triển thêm nha mọi người...........:D:D:D: