• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bồ câu banh

HoSocTrang

Member
Vài con banh của em góp vui với ace cùng đam mê. Hân hạnh được giao lưu học hỏi với ace.
em tên Hồ (33t cho dễ xưng hô) ở sóc trăng (nick củ HvsT.GC em quên pass)

Banh vàng nguyên con

thêm 1 video cho banh tắm

Bồ câu banh - YouTube

cặp đen nguyên con là Banh hay Kinh vậy.................không biết bao giờ mới mới có dịp thăm căn cứ. toàn hàng VIP.

HoSocTrang

Member
cặp đen nguyên con là Banh hay Kinh vậy.................không biết bao giờ mới mới có dịp thăm căn cứ. toàn hàng VIP.
cặp đó nó show king đó anh Sáng.
cám ơn anh em đã động viên.
Căn cứ đang trong giai đoạn xây dựng em post lên từ từ

huytho_2012

Member
căn cứ đã thiệt .........................chúc căn cứ ngày càng phát triển.........!

huyq11

Member
Sưu tầm trọn bộ banh luôn , chim đẹp lắm anh ......... có thêm banh cánh vàng nữa là ...=P~ .Chúc căn cứ a thêm nhiều banh màu độc nữa . Thân

Căn cứ nuôi đã quá, đã khen rùi mà nhìn lại vẫn phải khen nữa, thiết là đã quá đi a......

Thật là tuyệt. chim đẹp quá, sưu tầm thêm bông cúc nữa đi bạn. Căn cứ lớn nhất Miền Tây đây :D