• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bồ câu bụi đời ở đất nước "Kim Tháp"

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Trời ôi bức quá :sick: . Vậy là 03 ngày trên đất nước Campuchia rồi :) ! Mới tham quan xong "Di sản thế giới" :love struck: . Tối nay ngủ ở Siem Reap, Trưa mai ở PhnomPenh, tối mai về đến Saigon :) ! Mình có một số hình ảnh "chim trời" post lên mọi người xem nha!

Bồ câu Hoàng cung -PhnomPenh: ( chụp gấp gấp nên không được tốt lắm :D )

Hai em trên nóc chuồng dơi -Siem reap

Có hơn chục em trong khu vực đền Angkor, chim sáo nâu trong này nhiều như se sẻ :) ( chụp xa quá vì chúng nhát lắm, đố các bạn nhìn thấy chúng đang bay :D ):

quá đẹp.coi có em nào của căn cứ đi campuchia quên về không anh! Bên đó là bồ câu ta của mình hay là giống thái vậy anh?tuyệt hảo

phuclongchau

cảnh đẹp quá ha anh, bồ câu thì em không biết có đẹp hay không gì không thấy rõ gì hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

thang_Q5

Active Member
Có khi nào trong đàn này có mấy chiến binh của mình không ha :D nếu mà có không biết nó còn nhớ chủ nó không ha :worried:hay là quên luôn rồi :rolling eyes:

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Anh cũng tính tìm xem nhưng mà không có thời gian. Vả lại đàn này đông lắm :D kiểm tra mệt nghỉ :p ! Nếu 04 chiến binh không về mà gia nhập đàn này thì cũng tốt, yên tâm là chúng nó vẫn tồn tại :) !