• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bồ câu đua lên báo Saigon Tiếp Thị

Status
Không mở trả lời sau này.

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Trong quyển Saigon Tiếp Thị - Nguyệt San Tháng 6/2009 có bìa như hình dưới:

Các bạn xem Trang 28 sẽ thấy bài Độc Đáo Bồ Câu Đua

Bài của Phóng viên Kim Thành có nói một tí về Diễn đàn bồ câu Vietpet.

seal203

Member
Trời sao giống tên mình dữ vậy hehhe hèn chi anh bigflowerhorn điện thoại cho em, mai kiếm báo mua!

Chưa gì, thấy 4 em Fo đỏ rồi!

Hê hê, chắc phóng viên lấy hình của dàn chim anh bigflowerhorn .

Hãnh diện quá!

tullyking

Member
Tui thấy căn cứ này quen quen á, không biết anh phóng viên có ghé qua chưa hay chỉ lấy hình trên Vietpet?

wow đăng báo sướng thiệt mà củng nhiều tiềm ẩn lắm nha phóng viên này chắc quen với anh big quá haaa , bửa nào phải kêu phóng viên đăng luôn hình chủ căn cứ mà nhìn một hồi thấy căn cứ này quen quen giống căn cứ của mình vậy ta .......hiiii

congtuxa

Chà chà không biết nên mừng hay là nổi lo đây, có dịch cúm tới chổ của căn cứ anh Bigflowerhorn trước đây nè.

Chấn PG

Member
Lúc trước có 1 thành viên lên Việt Pet tìm tư liệu chắc có lẽ là tác giả Kim Thành này đây :D.

heheheh anh congtuxa còn không biết mau mau làm chuồng, gầy chim để lên báo nữa anh. :smug: ;;) :))

hiii , giờ thì lên báo sắp tới lên tivi luôn, wow lúc đó người ta mời chủ chim tư vấn, wow nổi tiếng dữ à hen, rồi cái bên nước ngoài nó biết hợp tác với anh bigflowerhorn đã nha! Chúc mừng anh bigflowerhorn được nổi danh nhe...

Chấn PG

Member
Giấc mơ anh taitainunu em thấy xa vời thiệt hehhehe =)) nhưng được vậy thì mừng quá :D VN sẽ có tên trong hội bồ câu quốc tế =))

haohao

Member
hiii , giờ thì lên báo sắp tới lên tivi luôn wow lúc đó người ta mời chủ chiêm tư vấn wow nổi tiếng dữ á hen , rối cái bên nước ngaòi nó biết hợp tác với anh big đả hà nhen . Chúc Mừng Anh Bigf được nổi danh nhe...
Nhưng khi có cúm gia cầm thì sẽ là tâm điểm của mọi sự chú ý đó bro ơi.

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Khoá chủ đề

Hi all,
Phóng viên tự tìm kiếm thông tin, tự tìm người phỏng vấn và cũng tự đăng lên báo chí chẳng liên quan gì đến mình cả :shame on you: !

Mình đã có lần từ chối phóng viên một tờ báo muốn đăng bài (hỏi jerrykid0290 sẽ biết).

Mình tham gia diễn đàn này không vì muốn nổi tiếng gì gì hết các bạn à! Vui là Chính mà. Cái vấn đề "Chuyên gia bồ câu" cũng vì phong trào bồ câu trên mạng thôi các bạn à!

Các bạn cứ xoay quanh chủ đề H5N1 nghe mà phát chán :( :worried:. Mình nghĩ nên đóng cái chủ đề này lại thôi để khỏi lạc đề quá xa :D!

Khi nào có dịch H5N1 thì tất cả các căn cứ đều phải tuân thủ theo quyết định của nhà nước thôi các bạn à!

Lợi ích và sức khoẻ cộng đồng là trên hết :-bd!

Status
Không mở trả lời sau này.